Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนMOD อย่าเพิ่งย้ายนะครับ มาขอความช่วยเหลือ เนื่องจาก BIOS หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนMOD อย่าเพิ่งย้ายนะครับ มาขอความช่วยเหลือ เนื่องจาก BIOS หาย

ไม่แน่ใจว่าตั้งถูกห้องหรือปล่าว
    แต่อยากให้เพื่อนๆ พี่น้องๆช่วยตามหา BIOS ให้หน่อย
    สืบเนื่องจากได้ไปเคลมบอร์ด P5N-MX แล้วกลับมาเปิดไม่ติด
    ส่องไปส่องมา อ้าว.....ไบออส..ฉัน

(ดูตามรูป)

รูปจากเวบASUS

รูปบอร์ดที่รับเคลมกลับมา

ใครตามหา BIOS บอร์ดผมเจอจะมีรางวัลให้ครับ

จะหาเจอใหมเอ๋ย................อิอิ

Comment

ใครหาเจอมีรางวัล...งาม

Comment

พระเจ้าช่วย กล้วยทอด

ประกันอะไรครับน้า

Comment

ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เอาไปเคลมอีกที

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
            ทำเป็นไม่รู้ไม่ชี้ เอาไปเคลมอีกที
            กลับมาอีกที ไต้ซิงค์สีขาวอาจจะหายไปด้วยนะครับ

Comment

พอคุ้นหน้ากับที่ Synnex อยู่บ้างคับ ก่อนกลับมายังชี้เขาให้ดูขาตัวนึงของซ็อคเก็ทซีพียูที่ไม่เสมอกัน

Comment

ลองถามคนที่ใช้ดูครับ ให้เ้ค้าจดเบอร์มาให้แล้ว ไปซื้อที่ร้านแฟลชไปออสครับ

Comment

ท่าน เกียก้อแหม๋ เด๋วสายๆ ผมก็ไปพันทิพเคลมใหม่อีกรอบคับ
                  คราวนี้จิ้มซีพียูติดไปลองด้วยเรยย....

Comment

มารอบนี้

chipset หายแน่

Comment

Working...
                    X