Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ DVD ให้ทีครับ ขอแค่ไรท์ CD DVD ได้พอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ DVD ให้ทีครับ ขอแค่ไรท์ CD DVD ได้พอครับ

พอดี DVD ที่บ้าน มันเสียอ่ะครับ กดเปิดแล้วมี ไฟขึ้น แต่ มันไม่ออก มา-*- ซวยจิงๆ ตู มันทำไม มันต้องมาเสียตอน หมดประกันทุกที เลย

แต่ของ ที่บ้าน มัน ไรท์ CD ได้ อ่าน DVD ได้ แต่ ไรท์ DVD ไม่ได้ครับ แนะนำ DVD ที่ไรท์ ได้ทีครับ พอดีผมไม่ค่อยมีควารู้เรื่อง นี้อ่ะครับ

ขอแบบบ้านๆ ปีนึ่ง ไรท์ ไม่ถึง 10แผ่นเลย ครับ

ขอบคุณครับ

เดินไปที่ร้าน แล้วบอกว่า ซื้อ DVD RW ตัวนึง ไม่เอา ซัมซุง

Comment

Pioneer LG Lite-on Asus
      ตามนี้

ซัมซุง ไว้เป็นตัวเลือกสุดท้าย

Comment

Originally posted by pumpper View Post
        Pioneer LG Lite-on Asus
        ตามนี้

ซัมซุง ไว้เป็นตัวเลือกสุดท้าย
        Asus ของผมมัน เปิดไม่ได้อ่ะครับ แก้ยังไงดี ถาดเลื่อน มันอ่ะ หรือต้องทำใจ

Comment

ลองเอาลวดเสียบกระดาษเสียบเข้าไปที่รูเล็กๆ หน้าเครื่องดูสิครับ มันเลื่อนออกไหม

Comment

Working...
          X