Announcement

Collapse
No announcement yet.

ATi วิธีการต่อออก2จอต่อกันแบบเวทีคอนเสริต

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ATi วิธีการต่อออก2จอต่อกันแบบเวทีคอนเสริต

ใครพอมีวิธีการ Set บ้างอะครับ พอดีแบบว่า มี LCD4:3 2ตัว ต่อแบบให้ออกภาพต่อกันแบบว่า
    ดู DVD แล้วมันเล็กอะครับอยากให้ 2 จอมาต่อกันอะครับ ทำนองว่า เหมือนแสดงผลจอละ ครึ่ง อะครับ เข้าใจปะ ใครพอทราบบ้างว่าSet ยังไง บอกหน่อยเง้อ....ขอบคุณครับ

รู้ว่าต้องใช้โปรแกรมช่วยนะครับ ถ้าใช้หลายๆจอมารวมกันเป็นภาพ ชื่อโปรแกรมไม่ได้ ลองไปโพสต์ถามที่หมวดโปรแกรมดูนะครับ

Comment

OK ครับ

Comment

็ีHydra vision ในไดรเวอร์ของ ATI น่าจช่วยท่านได้

Comment

หาโหลดเอาได้ปะ ทราบลิ้งมะอะ?

Comment

เห็นเขาบอก resolution ของจอ ต้องเท่ากันด้วย

Comment

เท่ากานแล้วจ๊ะ

Comment

Working...
              X