Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า ใช้ซิ้ง IFX-14 จะใส่ CM690 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า ใช้ซิ้ง IFX-14 จะใส่ CM690 ได้ไหมครับ

อยากทราบว่า ใช้ซิ้ง IFX-14 จะใส่ CM690 ได้ไหมครับ

พอดี กำลัง มองหาเครสอยู่อะครับ แต่ซิ้งมานสูง กลัวใส่มะได้

แล้วแนะนำเครสทีใส่ได้นะครับ

ขอบคุณครับ

ผมใส่เคสใสได้(อดีต)
    Last edited by nine; 25 Jun 2008, 01:56:21.

Comment

ภาษาไทยวันละคำ

เคส คับ ไม่ใช่ เครส

Comment

ใส่ได้ครับแต่อึดอัดมากๆ

Comment

โดนของใหญ่ก็ต้องอึดอัดเป็นธรรมดาครับ คิคิ

Comment

ใส่ได้คับ แต่อาจจะแน่น

Comment

ถ้าใช้เคส CM690 แล้วไอ้ตัวที่แปะยึดมาจากด้านหลัง CPU เคส CM690 มันใส่ได้ป่ะครับ

เห็นเคสตัวนี้ PSU มันอยู่ด้านล่าง แล้วบอร์ดอยู่สูงจะสุดเคสแล้ว

เพราะไอ้ตัวที่แปะยึดมาจากด้านหลัง CPU มันจะสูงเลยบอร์ดขึ้นไปอ่ะครับ

กำลังมอง CM690 อยู่เหมือนกัน อยากได้นานแล้ว แต่ไม่มีตังค์ซะที

(ดูเส้นสีแดงๆอ่ะครับ ตัวนี้มันจะสูงขึ้นไป มันจะติดเพดานเคสป่าว)

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                ถ้าใช้เคส CM690 แล้วไอ้ตัวที่แปะยึดมาจากด้านหลัง CPU เคส CM690 มันใส่ได้ป่ะครับ

เห็นเคสตัวนี้ PSU มันอยู่ด้านล่าง แล้วบอร์ดอยู่สูงจะสุดเคสแล้ว

เพราะไอ้ตัวที่แปะยึดมาจากด้านหลัง CPU มันจะสูงเลยบอร์ดขึ้นไปอ่ะครับ

กำลังมอง CM690 อยู่เหมือนกัน อยากได้นานแล้ว แต่ไม่มีตังค์ซะที

(ดูเส้นสีแดงๆอ่ะครับ ตัวนี้มันจะสูงขึ้นไป มันจะติดเพดานเคสป่าว)
                ติดแน่นอนครับ พื้นที่ด้านบนเหลือพอแค่ติดพัดลม 1 ตัว ก็เต็มแล้ว

Comment

ผมว่าแล้วเชียวมันต้องติด

ตอนนี้ผมขาย IFX-14 อยู่นะคร้าบ

สนใจติดต่อได้เลย

Comment

Working...
                  X