Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหลอด UV ดีๆหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหลอด UV ดีๆหน่อยครับ

ช่วยแนะนำหลอด UV ดีๆหน่อยครับ จะเอามาติดคอม
    แล้วควรติดกี่หลอด ตรงไหนบ้าง

THANKS

ทั่วไปก็ 190 บาทครับ แดง เขียว ฟ้า

ดีๆหน่อยก็ ไฟวิ่งๆเหมือนน้ำไหลข้างใน ก็ 3 ร้อยกว่า ไปดูที่ jib hiend

ที่ผมติดโดยมากก็ 2 หลอดครับ ขอบบน-ล่าง ไฟจะได้ทั่วเคส

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      ทั่วไปก็ 190 บาทครับ แดง เขียว ฟ้า

ดีๆหน่อยก็ ไฟวิ่งๆเหมือนน้ำไหลข้างใน ก็ 3 ร้อยกว่า ไปดูที่ jib hiend

ที่ผมติดโดยมากก็ 2 หลอดครับ ขอบบน-ล่าง ไฟจะได้ทั่วเคส
      ทั่วไป (ไม่มียี่ห้อ) 180-190 บาท
      กับ
      มียี่ห้อ (จำไม่ได้) 450 บาท (2หลอด) = 225 ต่อหลอด ( jib hi-end )

อันไหนดีครับ

Comment

ผมใช้ที่ไม่มียี่ห้อ อัน 190 บาทก็ทนดีนะครับ ไฟสว่างดี ใช้มาหลายเดือนแล้ว มีสวิทปิดเปิดได้

แต่ตัวไฟวิ่งก็สวยนะ แต่ แล้วแต่คนชอบมากกว่าครับ

Comment

ของผมใช้ตัวนี้สวยมากๆ http://www.tkcom99.com/product_detai...0&s_cat_id=104

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
            ผมใช้ที่ไม่มียี่ห้อ อัน 190 บาทก็ทนดีนะครับ ไฟสว่างดี ใช้มาหลายเดือนแล้ว มีสวิทปิดเปิดได้

แต่ตัวไฟวิ่งก็สวยนะ แต่ แล้วแต่คนชอบมากกว่าครับ
            นอกเรื่องนิสนุง hyper 212
            ราคา 1k ต้นๆช่ายป่าวครับ
            ใช้ไดีป่าว เย็นคุ้มราคามิ
            หา heat sink ถูกๆดีๆยุอ่า

Originally posted by hurahara View Post
            ของผมใช้ตัวนี้สวยมากๆ http://www.tkcom99.com/product_detai...0&s_cat_id=104
            ตัวนี้อะครับ 450 ที่ผมว่า (jib hi end)

Comment

Originally posted by sanky12123 View Post
              นอกเรื่องนิสนุง hyper 212
              ราคา 1k ต้นๆช่ายป่าวครับ
              ใช้ไดีป่าว เย็นคุ้มราคามิ
              หา heat sink ถูกๆดีๆยุอ่า

ตัวนี้อะครับ 450 ที่ผมว่า (jib hi end)
              ที่ถามล่าสุดก็ 1390 ครับ

Comment

Working...
              X