Announcement

Collapse
No announcement yet.

SD-RAM 256MB ถ้าขายราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• SD-RAM 256MB ถ้าขายราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

ยังมีใครใช้ SD-RAM อยู่ไหม คงหายาก
    คือว่ามี SD-RAM 256MB อยู่ 4 ตัว
    อยากทราบว่ามือสองนี่เค้าขายกันเท่าไหร่ครับ (จะมีใครเอาไหมเนี่ย)
    ดูรูป

**กระทู้นี้ถามเฉยๆนะคับ ไม่ได้ขาย แค่อยากทราบราคา
    Attached Files

ยังใช้อยู่ครับ ตอนนี้มีเครื่อง P2 อยู่ประมาณ 5-6 เครื่อง ใช้งานปกติ เพิ่งไปซื้อมาใส่เอง
    ราคาที่ผมไปซื้อมาก็ 256MB 200.- 512MB 400.- แต่ความเร็ว 133MHz นะ (ตัวข้างบน 100MHz)

Comment

PC-100 คงปล่อยยากนะครับ

PC-133 มือหนึ่งที่ แอดไวซ์ ขายอยู่ 350 บาท

ปล่อยมือสองเต็มที่ อ่ะ ไม่น่าเกินร้อย

office บางบริษัทก็ยังมีใช้กัน

มีแหล่งขาย ฝากด้วยนะ มี PC-133 256MB 2 ตัว 512MB 1 ตัว ได้มาฟรี อิอิื

Comment

Working...
      X