Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยค้าบ คอมไม่มีเสียงงงง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยค้าบ คอมไม่มีเสียงงงง

คือผมลง วินโวใหม่แล้วมันไม่มีเสียงง่ะค้าบบบ
    model 845GL-W83627F
    intel i845GL
    ช่วยด้วยนะงับบบ ขอบคุณค้าบบบ

ผมก็เปิดใน device manager อ่ะคับ มันก็ไม่มีรูปตกใจหรืออะไรเลยครับ ก็ปกติดี
    แต่ทำไมมันไม่มีรูปลำโพงขึ้น ง่ะ งงมากมาย มันบอก no audio device ใน control panel อ่ะค้าบบบบ

Comment

ลงไดรเวอร์ยังครับ

Comment

พอลง AC 79 แล้วมันจะมีเครื่องหมายตกใจอ่ะคับ แต่พอ uninstall ก็ไม่มีเกิดขึ้น คือเป็นรูปลำโพงเฉยๆอ่ะครับ

Comment

ไม่มีเสียงมาจะ 2 วันแร้วอ่าช่วยทีค้าบบบบ

Comment

ใช้ driver ของตัวมันเองรึเปล่า มีเครื่องหมายตกใจเหมือนกับลงdriverไม่ตรงกับรุ่น

Comment

ไดรืเว่อไม่ตรงกับรุ่นครับ

Comment

ผมจะทราบได้ยังไงครับว่าต้องไปหาโหลดรุ่นไหนดี

รบกวนช่วยหาทีได้มั้ยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ลองไปโหลดตัวนนี้มาลงดู
                  http://www.toggle.com/lv/group/view/...oard_Audio.htm

Comment

ได้แล้วค้าบบบบบ ขอบคุณมั่กๆๆๆๆค้าบบบบ

Comment

Working...
                    X