Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอ AGP

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอ AGP

การ์ดจอ ตัวเดิมผม sapphire 9550 128 bit 256 mb

เปลี่ยนเป็นตัวไหนดีอ่าคับในแบบ AGP เอาไว้เล่นเกมส์หนักๆๆไหมอ่าคับ ทำ 3Dmax ด้วยนะ

แล้ว powercolour Redeon x 1600 PRo ดีไหมแล้วมันแรงพอไหม คุ้มค่าหรือเปล่าคับ

ไม่อยากได้ที่แพงมาก

X1950GT แพงกว่า X1600Pro นิดหน่อย แต่แรงกว่ามากกครับ

Comment

ไม่ทราบว่า x1950 GT มี AGP8x หรือไงคับพี่น้อง ถ้ามีแล้วจาซื้อได้ที่ไหน คราฟคุณ

ผมเห็นการ์ดจอ AGP 8X ที่เปง ATI แรงสุดก้อแค่ 1600 PRO

ถ้าเกิดมีการ์ดจอ AGP8X ที่แรงกว่า 1600 PRO ก้อบอกด้วยนะ ขอเปงค่าย ATI

Comment

ต้องเดินเอาดูครับ บ้างร้านน่าจะมีแต่ส่วยใหญ่ไม่ค่อยเอามาขายอะครับ

Comment

Originally posted by namza View Post
          ไม่ทราบว่า x1950 GT มี AGP8x หรือไงคับพี่น้อง ถ้ามีแล้วจาซื้อได้ที่ไหน คราฟคุณ

ผมเห็นการ์ดจอ AGP 8X ที่เปง ATI แรงสุดก้อแค่ 1600 PRO

ถ้าเกิดมีการ์ดจอ AGP8X ที่แรงกว่า 1600 PRO ก้อบอกด้วยนะ ขอเปงค่าย ATI
          นี่ไงครับพี่น้อง ..ไปอยู่ไหนมาล่ะ

Comment

1950GT ด้วยอีกคน แต่สงสัยของจะหายาก

Comment

Working...
            X