Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเย็นๆมาดับร้อน am2 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเย็นๆมาดับร้อน am2 หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ งบ 2500 +- ครับ

งบเยอะขนาดนี้เล่น U-120 eXtreme ไปเลยครับ แล้วก็ซื้อพัดลม TT รอบจัดอีกตัวก็แจ่มแล้วครับ

Comment

U-120 eXtreme ตัวนี้ความร้อนลดลงมามากป่าวครับและราคาเท่าไรครับ
      จะได้หมั่นหมายกับ 3600+ 65 nm ซะที

Comment

Originally posted by arnu_a View Post
        U-120 eXtreme ตัวนี้ความร้อนลดลงมามากป่าวครับและราคาเท่าไรครับ
        จะได้หมั่นหมายกับ 3600+ 65 nm ซะที
        ถ้าเทียบกับซิงค์ที่มีพัดลมตัวเดียวแล้วละก็ตัวนี้เย็นสุดเลยครับ ส่วนราคาไปดูได้ที่
        www.jedicool.com
        www.tkcom99.com
        ร้านไหนถูกกว่าก็เอาร้านนั้นครับ

Comment

ขอถามด้วยคนว่า x2 3600 มันคล็อกได้ซักเท่าไหร่ ถึงจะเหมาะ ครับ ใช้ไฟเท่าไหร่ และระหว่าง Anti samurai กับ gigabyte G-power และSalman ใช้ตัวใหนดีครับ ราคาซัก 1500-2300 บาท

Comment

ดัน

Comment

Originally posted by Thiwathit View Post
              ขอถามด้วยคนว่า x2 3600 มันคล็อกได้ซักเท่าไหร่ ถึงจะเหมาะ ครับ ใช้ไฟเท่าไหร่ และระหว่าง Anti samurai กับ gigabyte G-power และSalman ใช้ตัวใหนดีครับ ราคาซัก 1500-2300 บาท
              ANDY ครับไม่ใช่ ANTI คนละเรื่องเลย
              Zalman not Salman
              แนะนำตัวนีเดีกว่าครับ Tuniq Tower120

Comment

Working...
              X