Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมี เกม sim2 บ้างครับ ที่รวม 9 in 1 มัน ลงยังไงบ้างใครเคยลง บอกหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมี เกม sim2 บ้างครับ ที่รวม 9 in 1 มัน ลงยังไงบ้างใครเคยลง บอกหน่อย

ใครมี เกม sim2 บ้างครับ ที่รวม 9 in 1 มัน ลงยังไงบ้างใครเคยลง บอกหน่อย

ว่าจะไปซื้อมาลองนะแต่เป็น 12 in 1 มันเป็น File ยังไงหรือท่านรบกวน SS ให้ดูหน่อยจิ

Comment

รอดู SS จะเหมือนในบิทเปล่าหว่า

Comment

Originally posted by BENZ_EMPEROR View Post
        ว่าจะไปซื้อมาลองนะแต่เป็น 12 in 1 มันเป็น File ยังไงหรือท่านรบกวน SS ให้ดูหน่อยจิ
        มี 12 in 1 แล้วเหรอ ต้องไป ซื้อแล้ว มีกี่แผ่นเหรอครับ แล้ว มีภาค อะไรบ้างอ่ะครับ

Comment

คิดว่าต้องลงในC:นะ คือตอนลงอย่าไปเปลี่ยนไดร์มัน กดnextไปเรื่อยๆก็พอ

Comment

Originally posted by ninenine View Post
            มี 12 in 1 แล้วเหรอ ต้องไป ซื้อแล้ว มีกี่แผ่นเหรอครับ แล้ว มีภาค อะไรบ้างอ่ะครับ
            55+ ตอบช้าไปหน่อยแต่เห็นมีแล้วนะครับหุหุ 2 แผ่น DVD นะยังไงรบกวน SS ให้ดูหน่อยนะครับ^^

Comment

Originally posted by qbert View Post
              คิดว่าต้องลงในC:นะ คือตอนลงอย่าไปเปลี่ยนไดร์มัน กดnextไปเรื่อยๆก็พอ
              เหมือนผมเยย นั่งทำตั้งนาน มัวแต่ลงไดรD แล้วมันติดตั้งตัวเสริมไม่ได้อ่ะ เรยลองมาไว้ไดรCผ่านเฉย 5555+

Comment

Working...
              X