Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้วิธีอัพเกรดFirmwareTomato WRT54GL + วิธีตั้งค่าให้ใช้งานได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้วิธีอัพเกรดFirmwareTomato WRT54GL + วิธีตั้งค่าให้ใช้งานได้ครับ

อยากรู้วิธีอัพเกรดFirmwareTomato WRT54GL + วิธีตั้งค่าให้ใช้งานได้ครับ ขอแบบละเอียดๆหน่อยนะครับ

1.อยากรู้วิธีอัพเกรดFirmwareTomato WRT54GL
    2.อยากรู้วิธีตั้งค่าต่างๆให้ แชร์เน็ทได้ครับ คือตอนนี้ผมมี Router อยู่ตัวนึง SMC7904BRA2 แล้วพึ่งซื้อตัว 54GL นี้มาผมอยากใช้แชร์เน็ทได้ต้องทำอย่างไรบ้างครับ ไปถามร้านมาเค้าบอกว่าให้เราไปปิด DHCP ที่ตัว 54GL ครับ แค่นี้เท่านั้นใช่หรือเปล่าครับ แล้วปิดตรงไหนครับ

ขอบคุณมากครับ ช่วยๆตอบหน่อยนะครับพอดีผมไม่รู้เรื่องพวก Network ครับ
Working...
X