Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยแนะนำเว็บสั่งซื้อ x3 2.1 ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยแนะนำเว็บสั่งซื้อ x3 2.1 ด้วยครับ

แบบว่าผมฟังแนว เฮฟวี่เมทัล ที่เน้น การรัวกระเดื่อง และเบสรัวๆๆๆ เป็นแนวที่ฟังหลักๆครับ
    ตอนนี้ก็มี A-500L อยู่ตัวนึง ก็ถือว่าสนองความต้องการได้ในระดับหนึ่ง แต่ในความคิดผม
    คือมันยังไม่คอยถูกสายเท่าไหร่ คือช่วงรัวกระเดื่องๆ เร็วๆ นี่ยังไม่ค่อยตึ้บๆๆๆ เท่าไหร่(ผมเปิดไม่ค่อยดังครับค่อนข้างเบานิดนึงเกรงใจสาวข้างห้อง อิๆ) เลยกะว่าจะถอย x3 2.1 มาไว้อีกซักตัว แต่ผมอยู่
    ต่างจังหวัด คงหาซื้อลำบากหน่อย เลยคิดว่าจะสั่งซื้อทางเว็บล่ะกัน รบกวนช่วยแนะนำเว็บที่ขาย
    ลำโพงตัวนี้ ที่น่าเชื่อถือ และราคาไม่โหดเกินไปหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    เอ่อ อีกเรื่องนะครับ ผมใช้ออนบอร์ด อยู่ครับ ซื้อซาวด์กาด ซักอันละ 600 กว่าบาท(ไม่เอาแพงก็ได้แบบหูตะกั่วอยู่คับ อิๆ)มาใช้กับตัวA-500L มันจะให้เสียงที่หนักแน่นขึ้นมั้ยครับ เผื่อเอาอันนี้มาใช้
    แก้ขัดไปก่อน ขอบคุณครับ

ผมว่าเอาตังไปเปลี่ยน sound ตึ๊บเห็นผลมากกว่า

Comment

A500L ก็ไม่ขี้เหล่นะ เอาตังไปซื้อซาวด์อย่างข้างบนว่าแหละดีแล้วครับ

Comment

เหตุผลที่ A-500L สนองความต้องการได้ในระดับหนึ่ง แต่ในความคิดผม คือมันยังไม่คอยถูกสายเท่าไหร่ คือช่วงรัวกระเดื่องๆ เร็วๆ นี่ยังไม่ค่อยตึ้บๆๆๆ เท่าไหร่

จุดอ่อนมันไม่ได้มาจาก A-500L ครับ

จุดอ่อนมาจาก ผมใช้ออนบอร์ด อยู่ครับ = ผมแนะนำว่า ควรกำจัดมันทิ้งครับ

Comment

http://www.weloveshopping.com/templa...42&shopid=1691

Comment

Working...
          X