Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากไปต่ออีกได้ไหมมันขาดอะไรครับได้แค่ 3.4G บ้านบ้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากไปต่ออีกได้ไหมมันขาดอะไรครับได้แค่ 3.4G บ้านบ้าน

ผมใช้ P42.8 กะ P4S800D-X ไป ได้ 3.4G
    ของผม Nortwood ปรับบัส Cpu 162 กะทดแรม 1:1 บัส266
    แรม 512 bus400 RAMBO VGA FX 5700LE SING COLLER MASTER JET4
    อุณภูมิ 41' C ทำต่อไม่เป็นแล้ว ค่าบัสมากก่า นี้ เปิดไม่ติดง่ะ ต้องเพิ่ม แรม,ไฟอะไรป่ะ

แรมมันไม่ไหวละมั้งท่าน 266 แล้ว
    ปล. ลองอัดไฟแรมดู แต๊บ ช่างมัน ขอแรงไว้ก่อน

Comment

Originally posted by blackcat333 View Post
      แรมมันไม่ไหวละมั้งท่าน 266 แล้ว
      ปล. ลองอัดไฟแรมดู แต๊บ ช่างมัน ขอแรงไว้ก่อน

อัดไฟแรมยังไงครับ........ผมยังอ่อนประสบการณ์
      แล้ว แต๊บนี่ มันคือพังหรือเปล่า RAMBO เคลมที.......โห

ขอบคุณ..........คร้า.....บบบบบบบ
      Last edited by munmun; 11 Oct 2007, 04:32:55.

Comment

น่าจะตันที่แรมนะครับ ยังไงก็เพิ่มไฟแรมดูก่อนครับ

Comment

Working...
        X