Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ 2 หมื่น ถึง 3 หมื่นแนะนำ notebook หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ 2 หมื่น ถึง 3 หมื่นแนะนำ notebook หน่อยครับ

พอดีผมจะซื้อมา ใช้งานประเภท เขียนแบบอ่ะครับช่วยแนะนำหน่อย ว่า
    1.ยี่ห้ออะไรดี
    2.สเปกประมาณไหนดี
    3.ความทนทานสำคัญมากครับ เพราะผมใช้รถ มอไซต์
    4.ความคุ้มค่า
    ผมขอราคาประมาณ 20000-30000 บาทนะคับ ยี่ห้ออะไรก็ได้
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ อยากได้แบบ อัพเกรด ได้ด้วยครับ
    ขอขอบพระคุณมากครับ ที่ให้คำแนะนำ ไม่รู้จะไปปรึกษาใครดี
    ขอบคุณครับ

ลีโนโวy430หรือเบนคิวs33ลองดู

Comment

Aspire 4930G ครับพี่น้อง

Comment

ดันๆ

Comment

การ์ดจอแยก

Comment

thinkpad

Comment

ขอบคุณมากคับ มีรุ่นอื่นๆๆอีกไหมคับ

Comment

Working...
              X