Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านซ่อมลำโพงซับ GIGAWORK S700 ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านซ่อมลำโพงซับ GIGAWORK S700 ด้วยครับ

gigawork s700 อาการคือเปิดแล้วมีเสียงดังแป๊กออกมาจากลำโพงซับจากนั้นก็ไฟสถานะดับและเปิดใหม่ไม่ติดเสียงไม่ออกไฟแสดงสัญญานก็ไม่ติดทั้งเครื่องและรีโมทครับ รบกวนแนะนำร้านซ่อมด้วยนะครับ พอดีอยากจะเปลี่ยนดอกลำโพงซับด้วย ปล.ของหมดประกันนานแล้ว ขอบคุณเพื่อนสมาชิกทุกท่านครับ

ร้านอมร ครับ ^ ^

Comment

Originally posted by NaiZZ View Post
      ขอบคุณครับเดี๋ยวช่วงกลางวันจะลองโทรไปติดต่อดูครับ

Comment

Originally posted by NaiZZ View Post
        อย่าไปเด็ดขาดเลยครับ มีคนเอา Creative S750 ไปซ่อมแล้ว ทำซะเละ เสียหนักกว่าตอนยังไม่ซ่อมอีกครับ ต้องกลับมาให้คนใน OCZ ซ่อมให้ครับ (ถ้าอยากทราบ PM มาครับ)

Comment

Originally posted by ultraline View Post
          อย่าไปเด็ดขาดเลยครับ มีคนเอา Creative S750 ไปซ่อมแล้ว ทำซะเละ เสียหนักกว่าตอนยังไม่ซ่อมอีกครับ ต้องกลับมาให้คนใน OCZ ซ่อมให้ครับ (ถ้าอยากทราบ PM มาครับ)
          กำลังแพ็กลงกล่องเลย ว่าแต่ pmไม่ได้ครับข้อความเต็มช่วยเครียร์หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
          You have reached your stored private message quota and cannot send any further messages until space has been created.

Comment

อย่าไปอมรครับ .\/.

Comment

ขอโทษครับ _/l\_

Comment

klipsch ผมส่งเข้า อมรไปแล้วแก้ไม่หายขาดคับ เข้าๆออกๆ เป็นว่าเล่น จนประกันซ่อมหมด สรุปต้องส่งเข้า 0

0 แจ้งว่า ไม่มีอะไหล่ เลยต้องเก็บเข้ากล่องยาวเลย เสียดายมากๆๆๆ

Comment

อมร หรอ ผมเอา Megawork thx 5.1 ไปซ่อม ซ่อมไม่ได้ เลยเอามาให้คนในนี้ซ่อม กะซ่อมไม่ได้ สงสัย โดน อมร ยำมา จำไม่ได้และว่าไห้ท่านไหนไหซ่อม ยังไม่ได้ไปเอาลำโพงมาเลย เป็นปี และ ฮ่าๆๆๆๆ

Comment

ลองติดต่อคุณ timespiner ดูครับเห็นว่าเคยมีคนเอาไปซ่อม อัธยาศัยดี ฝีมือดีครับ
                    http://www.overclockzone.com/forums/...ead.php/941875
                    ลองติดต่อดูนะครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับตอนนี้ตัวซับอยู่ที่บ้าน คุณ timespiner เรียบร้อยละครับ

Comment

Working...
                      X