Announcement

Collapse
No announcement yet.

E2160 ใส่ P5LD2-SE ได้มั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E2160 ใส่ P5LD2-SE ได้มั๊ยคับ

พอดีเคยซื้อมาผิดรุ่นน่ะครับ มะก่อนจะใส่ p4 531 บอร์ดมันบอก conroe-l only เลยอยากทราบว่ามันใส่กับ E2160 ได้หรือเปล่าครับ ตอนนี้บอร์ดไม่ได้อยู่ที่ผม ถ้าใส่ได้จะเอามาใส่เย็นนี้ เอ่อแล้วก็ตอนนี้ใส่ P5LD2-X1333 อยู่ บอร์ดสองตัวนี้ อันไหนดีกว่ากันครับ .... ขอบคุณครับ

ถ้า Rev.2.0 ก็ใส่ได้ (มันจะเขียนบอกต่อท้ายที่รุ่นเมนบอร์ดว่า Rev. ใหน)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ถ้า Rev.2.0 ก็ใส่ได้ (มันจะเขียนบอกต่อท้ายที่รุ่นเมนบอร์ดว่า Rev. ใหน)
      ขอบคุณครับ เอ่อ แล้ว ..ดีกว่ามั๊ยครับ ถ้าใส่ได้อ่ะคับ

Comment

Originally posted by AS_redcard View Post
        ขอบคุณครับ เอ่อ แล้ว ..ดีกว่ามั๊ยครับ ถ้าใส่ได้อ่ะคับ
        E2160 ดีกว่า P4 531 มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          E2160 ดีกว่า P4 531 มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
          ขอบคุณครับ .. แล้วบอร์ดล่ะครับ P5LD2-X1333 ,P5LD2-SE บอร์ดสองอันนี้ใส่ e2160 อันไหนแจ่มกว่ากันครับ รบกวนฟัน(ธง)แรงๆเลยครับผม คำถามสุดท้ายแล้วคับ .. ขอบคุณมากครับ

Comment

P5LD2-X1333

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับทุกท่าน .. ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X