Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไรท์แผ่น mp3 ให้เครื่องเล่น CD อ่านได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไรท์แผ่น mp3 ให้เครื่องเล่น CD อ่านได้มั้ยครับ

มีโปรแกรมหรือวิ๊ไรมั่งมั้ยครับที่ไท MP3 แต่ให้เครื่อง CD ธรรมดาอ่านได้อ่ะครับ

มันอยู่ที่เครื่องเล่นอ่ะครับ ว่าสามารถอ่านไฟล์ .mp3 ได้หรือเปล่า
    ถ้าเครื่องเล่นสามารถอ่านได้ ก็ไรท์ไฟล์ .mp3 ในรูปแบบข้อมูลปกติได้เลยครับ กี่ร้อยเพลงก็อัดกันไปครับ *0*
    ถ้าเครื่องเล่นอ่านไม่ได้ ก็ต้องเอาเครื่องไปแปลงหัวอ่านครับ

Comment

If your Cd player can read MP3 format, you can write MP3 CD.
      If can't, you must write audio CD.

Comment

ต้องไรท์แบบ disc at once นะครับ คือต้องปิดแผ่น ไรท์ต่อไม่ได้ครับ เครื่องเล่นทั่วไปมันจึงจะอ่านได้ครับ

Comment

ไรท์ข้อมูลธรรมดานะ มันก็อ่านได้ครับ

Comment

ผมเคยทำแต่แบบว่าเลืองเพลงที่อยากได้แล้ว ทำ Audio CD อะครับ เล่นได้แต่ได้ประมาน 20+เพลงนะ

Comment

เนโรนี่แหละ ไรท์ข้อมูลปรกติ เปิดหรือปิดก้อได้............เขียนมาเยอะแระก้ออ่านได้ปรกติ

Comment

เครื่องเสียงผม อ่าน เอ็มพี 3 ไม่ได้

เรย จับไรท์ เปนออดิโอ ประมาณ 20 เพลง ครับ

5555555

Comment

Working...
                X