Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ Windows Firewall

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ Windows Firewall

ผมจะเข้าไปติกเลือก On กับ Off ใน Windows Firewall แต่ปรากฏว่าพอมันขึ้นมาให้เลือก 1 - 2 วิ มันก็จะปิดหน้าต่างไปเอง เป็นอย่างนี้ตลอดลอง Restart ก็ยังเป็นอยู่ อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรครับหรือเครื่องผมโดนไวรัส แต่ก็ลองใช้ Noadware สแกนดูแล้วมันก็ยังไม่หายอะครับ ใครพอรู้วิธีแก้ช่วยบอกหน่อยนะครับ

ลงวินโดวใหม่โลด 55+

Comment

ขอบคุณครับ
      แต่จริง ๆ ผมก็ลงใหม่แล้วละครับ แต่อยากรู้เฉย ๆ เพื่อวันหลังเป็นอีกจะได้แก้ได้

Comment

Working...
      X