Announcement

Collapse
No announcement yet.

QX6800 กลับมาพร้อมคู่หูใหม่....ไม่รู้แรงไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• QX6800 กลับมาพร้อมคู่หูใหม่....ไม่รู้แรงไหม

เริ่มที่ 03 ก่อนละกันครับ ลองชมกันหน่อยว่า inno แรงได้ใจไหมครับ

ต่อที่ 06 ครับ แล้วผลเกมค่อยตามมาละกันครับ *งาน 06 ต้อง Shader แยอะๆครับคะแนนถึง UP*

แรงจริงๆ ชอบแรมอ่ะ ตั้ง 8 กิก

Comment

ใช่ครับแรมเยอะมากๆ เหลือกินเลย

Comment

แรงมากๆ

Comment

ขอบคุณทุกๆท่านครับ แรมมันเหลืออ่ะครับ มาใส่ไปงั้น เกรียนดี 55+

Comment

QX6800 ตัวนี้ จะขายช่วงประมาณวันสงกรานต์อ่ะครับ จะอัพไปเล่น I7ละ
            หรือใครมีชุด I7 ก็มาแลกได้ครับ บอร์ดผม แมกซีมัส2 ครบทุกอย่าง ประกันตรึม
            สนใจจะซื้อหรือแลก ก็พีเอม หรือโทรได้ครับ แต่อยากแลก CPU อย่างเดียวก่อนครับ บอร์ดมีคนจ้องไว้แหละครับ
            086 0101 860

Comment

วู้ววว !!! แรมระบบฯ เหลือเฟือ (ม๊กจ๊ก) จริงๆ

Comment

GTX 295 สึดยอด

Comment

8GB
                  GTX295
                  Core 2 Extreme

แต่ละอย่างครับ

เริ่มมาถึงก็ 4GHz เลยเหรอเนี่ย
                  GLORIOUS PC MASTER RACE
                  May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                  X