Announcement

Collapse
No announcement yet.

พันทิพย์งามวงวาน มีแรม Kingston Chip Elpida ขายมั้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พันทิพย์งามวงวาน มีแรม Kingston Chip Elpida ขายมั้ย

อยากทราบว่า ที่พันทิพย์งามวงวาน มี
    kingston 1Gb KVR 667 D2N5
    Chip Elpida -6E-E- ขายมั้ย

ขายที่ร้านไหน ตัวละเท่าไหร่ ประกันของอะไร
    ถ้าไครเคยไปเดินกรุณาบอกหน่อยครับ
    ปล. อยู่แถว งามวงวาน ไม่อยากไปถึงพันทิพย์ 1 หน่ะนะ

น่าจะมีน่ะครับ

เคยไปซื้อ 512/667 มา แต่คิดว่า 1G ก็น่าจะมี

ลืมบอกไป ร้าน HWH ลองเดินทั้ง2 ชั้นเลยนะ

Comment

โอ้ว แรมยี่ห้อเดียวกันแถมก็ชิบเดียวกันอีกความจุก็ยังเท่ากันอีก แต่ที่พันทิพย์ผมไม่รู้นะ แต่ที่ พิษณุโลก จะเอากี่ เข่ง ครับ

Comment

Working...
      X