Announcement

Collapse
No announcement yet.

แผ่นรองคีย์บอร์ด ที่com7เอามาขาย ใครใช้มั่ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แผ่นรองคีย์บอร์ด ที่com7เอามาขาย ใครใช้มั่ง

nanosilver keycover

http://notecase.co.kr/eng/kc.html?ca...er&page=w_n_kc

มันแถมแผ่นเหมือนฟิลม์ มีกาว2หน้าด้วย ไม่รู้ไว้ทำไร

เผื่อมีคนใช้เหมือนกัน อยากรู้ว่าใช้ทำไร

ขอบคุณครับ
    Last edited by จิ๋มฉลาม; 31 Jul 2008, 20:45:19.

น่าจะกัน ตัวอักษร บนคียบอดลอกมั้ง เหมือนกับ พวกFilm ติดจอ Notebook งะ

Comment

ผมครับใช้อยู่ แต่มีข้อเสียเวลาใช้ไปนานมันจะร้อนๆนิดๆ เพราะมันไม่มีที่ระบายอากาศ

Comment

เอาไว้กันฝุ่นครับ

ไม่ดีนะ มันร้อน

Comment

ถ้าเป็นซิลิโคน key board ล่ะก็ ใช้อยู่เหมือนกันครับ ได้ของยี่ห้อมันแถมมาเลยตอนซื้อ ล๊อคพอดีปุ่มเป๊ะๆ สำหรับผมเอาไว้กันฝุ่นครับ เพราะเสียบ keyboard นอกตลอดอยู่แล้ว แถมเล่นในห้องแอร์เลยไม่ค่อยกลัวความร้อนเท่าไหร่ ^^ ถ้าใครไม่มีปัญหาเรื่องความร้อนก็แนะนำให้ใช้ครับ เพราะปุ่ม NB พอกดไปนานๆ พลาสติกผิวขุ่น มันจะกลายเป็นผิวเรียบ เฉพาะส่วนกลางๆปุ่ม ดูไม่ดีอย่างแรง

Comment

ก็ซื้อ keyboard มาต่อถูกกว่าไหมครับ(ถ้าถนอมมากก็เอา laptop ตั้งอยู่บ้าน แล้วเอาเครื่องที่อื่น remote เข้ามาใช้)

ปล. ปั่นกระทู้ทับกระทู้ spam ครับ

Comment

เคยลองเล่นของเพื่อน เวลากดมันหนืดๆ ไงบอกไม่ถูก น่ะครับเลยลังเลจะติดอยู่ ...

Comment

เคยลองแล้วไม่ถนัดเลยครับ

Comment

คนใช้น้อยมากๆครับ คนที่ไม่ใช้เยอะกว่า

Comment

Working...
                  X