Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเพิ่มเครื่องที่ร้านจ้ามีปัญหาเรื่องบอร์ดช่วยด้วย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเพิ่มเครื่องที่ร้านจ้ามีปัญหาเรื่องบอร์ดช่วยด้วย

จะว่าไปบอร์ด am2 ตัวเลือกน้อยมากๆ คิดเหมือนกันไหมฮะ เลยขอรบกวนพี่ๆช่วแยนะนำบอร์ด ให้ที โดย มีข้อกำหนดตามนี้อะจ้า

ไม่มีการ์ดจอออบอร์ด
    lan 1gb
    ราคาไม่เกิน 1500-1600

ไม่ทราบว่าพอจะมีพี่ๆท่านใดเห็นเหลือค้างสต๊อกตามร้านหรือจากที่ไหนรบกวนบอกทีจ้า คือว่าตอนนี้หาข้อมูลกับร้านที่ขายออนไลน์เกือบทุกเจ้าแล้ว ไม่มีเลย มีก็เกือบ 2k หมด

ขอขอบคุณในความช่วยเหลือพี่ๆทุกท่าน ที่สละเวลามาตอบ ขอให้พี่ได้แฟนหล่อๆสวยๆจ้า

kott

ไม่น้อยครับ มีเยอะเลย

ร้านผมใช้อยู่ครับ Asus M2N ตอนนี้ ลงไป 22 เครื่อง Gb/Lan
    ก้อโอเคดีครับ ราคาอาจจะเกินมาหน่อยแต่ก้อคุ้มดี ใช้มา ครึ่งปีแล้ว ไม่มีปัญหาเรื่องฮาร์ดแวร์เลยครับ

สเปกที่ผมใช้

x2 4000+ (ลงเพิ่งตอนหลัง ได้ 4200+ มาสองเครื่อง)
    Ram Kingston 2 GB/Bus 800
    Inno 7300 GT DDR 3 256 mb
    HDD SG 160 GB

เล่นเกมออนไลน์ได้ทุกเกมในปัจจุบัน เปิดแบบสุดๆเลยครับ

Comment

ASROCK AliveNF6P-VSTA
      ASROCK AliveNF5-VSTA ....
      ก็พอเเล้ว งบจำกัด ก็ได้ตามนี้หละ

Comment

Working...
      X