Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสื้อ...รองเท้า....?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสื้อ...รองเท้า....?

คือเล่น GTA4 อ่าครับ ไปถึงมิสชั่นหนึ่ง ที่รับงานกับ jimmy อะไรนี่เเหละ เเล้วมันต้องการให้เราใส่
    smart siut กับ smart shoes คือหาได้ที่ไหนอ่าครับ ปวดหวัสุดๆ หาที่ร้านไหน ชุดไหน
    มีรูปก็ดีนะครับผม

ร้าน percasus อยู่เากะขวาสุดเลย โน้น ชุดสูท กะรองเท้าหนัง อ่ะจ้ะก

Comment

เปิดแผนที่ก็เจอแล้วครับ ร้านมันจะอยู่เกาะใหญ่ตรงกลาง ค่อนมาทางด้านล่างของเกาะ ลองไล่ไอคอนร้านเสื้อผ้าดูครับ ^^

Comment

ตอนผมเล่น ps3 ปวดใจกับ ภารกิจมากมาย
        หาชุดไม่ได้ซักที
        ไม่ใช่อะไรหรอก ไม่รู้ว่า smart suit มันเป็นแบบไหน

Comment

Working...
        X