Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD X2 3600+ กับ Intel P4 2.6 HT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD X2 3600+ กับ Intel P4 2.6 HT

อยากทราบว่าความเร็วในการประมวลผลของ CPU สองตัวนี้ ต่างกันมากมั้ยครับ

ต่างกันเยอะครับ
    ตัวนึงเป็น Dual core แท้ๆส่วนอีกตัวเป็น Single core ที่ทำเทคนิคพิเศษทำให้ XP มองเห็นเป็น Dual core

Comment

AMD X2 3600+ กินเยอะคับ

Comment

x2 3600+ แรงกว่าแบบเทียบกันไม่ติดเลยครับ

Comment

มันแน่อยุ่แล้ว x2 3600+

Comment

เหมือนเอารถเก๋ง มาอัดกับ รถบรรทุก ยังไงยังงั้น

Comment

3600+ แรงกว่าเห็นๆครับ..

Comment

2.6 ลากสุดๆ กับ 3600+ ไม่ลาก อาจจะพอสู้กันไหว

Comment

ออกตัวพอสูสี แต่เข้าเกียร์ 3 แล้วทิ้ง***งครับ

Comment

Working...
                  X