Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำsound cardให้น่อยครับ รายละเอียดเชิญทางด้านในครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำsound cardให้น่อยครับ รายละเอียดเชิญทางด้านในครับ

ช่วยแนะนำsound cardให้น่อยครับ รายละเอียดเชิญทางด้านในครับ
    สืบเนื่องจากCT4830ของผมมันหูมันดับไปข้างหนึ่ง(เซ็งเป็ด)จึงอยากเปลี่ยนหาตัวใหม่แทนเจ้า4830ของผมโดย ขยับไปเล่นตัวสูงกว่า4830โดยราคาไกล้เคียงกัน หรือดีว่า4830ซัก1stepอ่ะครับ ยังไงก็ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ
    ปล.ไม่ค่อยมีความรู้ทางนี้เลยยยครับ

SB0100 ครับ ดีขึ้นมาอีก1Step
    ราคาค่าตัวมือ2เวปเราประมาณ750-850บาทครับ
    Last edited by zarmmy; 9 Aug 2008, 02:51:35.

Comment

Working...
    X