Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ 8800 GT แล้วใช้ VISTA SP1 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ 8800 GT แล้วใช้ VISTA SP1 ได้ไหมครับ

คือว่าเพิ่งได้วินโดนี้มาอ่ะครับ อยากลองใช้ครับ แล้วใช้ดีไหมครับ

ใช้ได้

Comment

ใช้ได้ครับ แต่ชุดคำสั่งของ DX 10.1 จะไม่สามารถ ทำงานได้(ไม่ต้องคิดมากไม่มีเกมไหนใช้ชุดคำสั่งนี้ทีครับ)

Comment

แล้วทำไมถึงจะใช้ไม่ได้คับ^^

Comment

เล่นเกมส์ที่ subport DirectX 10 ได้ด้วยมั้ยครับ

Comment

มันเกิดมาเพื่อสิ่งนี้

Comment

ผมใช้ asus en8800gt 512m มันมีปัญหาที่ว่า ถ้าลง driver การ์ดจอก่อน มันจะ update วิสต้าเป็น sp1 ไม่ได้ครับ ต้อง update เป็น sp1 ก่อน ถึงจะลง driver การ์ดจอได้ มีใครเป็นแบบนี้บ้างมั้ยครับ

Comment

ถ้าใช้ไม่ได้ขายผมก็ได้ครัย การ์ดจอนะ อิอิ

Comment

จะไป เหลือ

Comment

Working...
                  X