Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะถอย DDR2 667 1GB สัก 2 ตัว จะเลือกยี่ห้อไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะถอย DDR2 667 1GB สัก 2 ตัว จะเลือกยี่ห้อไหนดี

เห็นแรมถูกดี จะซื้อมาใส่เพิ่มสัก 2 ตัว DDR2 667 1GB*2 จะเลือกยี่ห้อไหนดีครับ 3 ยี่ห้อนี้ ระหว่าง KINGSTON , KINGMAX , CORSAIR

- ขอสอบถามเพิ่มนิดนะครับว่า เราจะรู้ได้อย่างไรว่าแรมที่ซื้อมามีปัญหา (จะซื้อมาใส่เองที่บ้าน) เวลามีปัญหามันจะแสดงอาการยังไงบ้างครับ

ผมใช้ Kingston 1G/667 มาจะครบปีนึง ไม่มีปัญหางอแงแต่อย่างใดครับ (ใช้ 3 ตัว)

ปล.ไม่ได้เชียร์ แต่ใช้อยู่

Comment

ผมมี CORSAIR มะได้ใช้ครับ

เอาปาวเด๋วปล่อยฝห้ถูก 1GB*2 667 ddr2

ไม่มีปันหา รับประกันครับ

Comment

คิงตุ้น ระวังปลอม

Comment

corsair vs คับ

Comment

FP-Y5 ครับท่าน

Comment

corsair กับ kingston แหละโยนหัวก้อยปาย

kingston เครื่องเก่าผม แบบ SD ยังไม่พังเลย เกือบ 10ปีแล้ว ทนๆ

Comment

เหมือนๆกันแหละครับถ้าเอาไปใช้ทั่วไป ส่วนใหญ่ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
                X