Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านๆทีครับ หอผมมีคนโหลดบิททั้งวันเลย เล่นเน็ตไม่ได้เลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านๆทีครับ หอผมมีคนโหลดบิททั้งวันเลย เล่นเน็ตไม่ได้เลย

พอจะมีโปรแกรมอะไรที่ช่วยกรณีนี้ได้มั้งครับ โหลดทั้งวันเลย เน็ตแทบจะเล่นไม่ได้เลยครับ
    ตอนนี้ที่ทำได้คือ ไล่ถอดสายเอาครับ เพราะว่าตัวเร้าเตอร์ และสายเน็ตของห้องทุกห้องอยู่หน้าห้องผม ไล่ถอดสายเอา

เดือดร้อนจิงๆครับ

ดันไป

Comment

ใช้โปรแกรม netcut เลยคับ หาเอาจาก กูเกิ้ลนะคับ

Comment

บอกเจ้าของหอให้บล็อคพอร์ตที่ตัวเราท์เตอร์เลยครับ

Comment

งืมๆ

น่าเห็นใจ

ลองไปหาAntinetcutมาใช้ดูคับ

แร้วก็เอาNetcutตัดแมร่งเลย ไหนๆก็เล่นกันไม่ได้อยู่แร้ว เจอเราตัดมันอีกทีจาเป็นไรไป

Comment

Working...
          X