Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการต่อเน็ท2เครื่องหน่อยคร้าบบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการต่อเน็ท2เครื่องหน่อยคร้าบบ

คือตอนนี้ผมมีคอม2เครื่องแล้วตัวแม่ ใช้ ADSL ของ true hi-speedอ่ะครับ จาต่อ ให้เล่นเน็ทได้2เครื่องต้องทำไงมั่งอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ซื้อ Hub Switch 4 Port มาต่อเยยค๊าบ

Comment

ใช้ของยี่ห้ออะไรครับ รุ่นไหนแล้วก็ต้องซื้อสายอะไรเพิ่มไหมครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ ด้วยครับผม อิๆ

แล้วพวกที่เป็น router มันต่างจาก hub ไม๊ครับ

Comment

ช่วยแนะนำ ยี่ห้อกับรุ่นให้หน่อยครับ แล้ว ไอ้พวกเร้าเต้อนี่เป็นยังไงครับ หรือว่าเหมือนกับhub

Comment

Working...
        X