Announcement

Collapse
No announcement yet.

บานพับ Asus A8 บานพับเเตก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บานพับ Asus A8 บานพับเเตก

พอดีเมื่อเช้าตื่นมาว่าจะเล่นเน็ตซหน่อย พอตอนเปิดเจอมาปุ๊บ ได้ยินเสียงแกรก บานพับเเตกซะเเล้ว เเถมจอ โยกไปโยกมาด้วย ไม่ทราบว่าจะส่ง ศูนย์หรือไปซ่อมตามร้านที่รับซ่อมดีครับ ถ้าซ่อมตามร้านจะเป็นยังไงครับ ราคาจะตกอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ เเล้วถ้าส่งศูนย์เนี่ย จาส่งได้ที่ไหนอ่ะครับพอดีเครื่องซื้อมาจาก กทม. อ่า ตอนนี้อยู่ที่พิษณุโลก จาส่งได้ที่ไหนครับ เเล้วมีระยะเวลาในการซ่อมกี่วัน เเล้วที่สำคัญก็คือ จะต้องเสียเงินอีกมะนี่ เฮ่อ
    ปล. ซื้อเครื่องมาเมื่อต้นปี2007 ครับ ไม่ทราบว่าตอนนี้มันยังประกันอยู่มะนี่ ประกันกี่ปีก้อไม่รู้

ส่งศูนย์ครับ ปกติ ASUS ประกันให้ 2 ปีนะครับ

Comment

ผมว่าถ้าไม่รีบมาก ส่งศูนย์จะดีกว่าอะครับ มาตรฐานดี นะ
      ส่วนเรื่องราคาไม่ทราบ รอท่านต่อไป

Comment

ยังอยู่ในประกันนิคับ เเล้วเค้าไม่ได้ติดว๊อย ให้หรอคับ มันจะมีตรงหลังเครื่องคับ

Comment

ผมก็แตกเหมือนกันแต่ทำเองจะเคลได้ปะคับผมasus A3

Comment

ส่งศูนย์ครับ ฟรี ได้ฝาบนใหม่หมดด้วย

Comment

ไปเคลมมาแล้วคับ อาการเดียวกัน ไปที่ศูนย์ asus ดีกว่า ไม่เกิน 7 วันทำการคับ

ฟรีด้วยคับ เปลี่ยนให้ทั้งหมดที่เป็นสีเงิน

Comment

Working...
              X