Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่ปรับเสียงของโปรแกรมนี้มันอยู่ตรงไหนครับ (Media Player Classic)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่ปรับเสียงของโปรแกรมนี้มันอยู่ตรงไหนครับ (Media Player Classic)

ที่ปรับเสียงของโปรแกรมนี้อ่ะครับ Media Player Classic ไม่ทราบว่ามันอยู่ตรงไหน ไม่ใช่ที่ปรับ เพิ่มลดเสียงนะครับโปรแกรมนี้อ่ะึครับ

ยกตัวอย่างนะครับ เช่น

winamp

Gom player

แต่ของ Media Player Classic ผมหาไม่เจอจริงๆครับ มันอยู่ตรงไหนครับ

ขอบคุณมากๆครับ

่ท่านหมายความถึง equalizer อ่ะเปล่าอะ....

Comment

Originally posted by dears View Post
      ่ท่านหมายความถึง equalizer อ่ะเปล่าอะ....
      ใช่เลยครับ ผมหาไม่เจออ่ะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ หรือว่ามันไม่มีงะ

Comment

ลองใช้ 4Front EQ10 ช่วยครับ สามารถปรับแต่งได้เหมือนกัน ท่านเรือเคยโพสไว้ ลองค้นหาดูในห้องนี้แหละครับ....

Comment

Media Player Classic มันไม่ได้เน้น ปรับเสียงนี่ครับ มันออกมาเผื่อดูหนัง ได้ทุกนามสกุล มากกว่าครับ ! ^^'

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับจะลองดู นะครับ เอาใว้ ฟังเดอะช๊อค แบบฟังแห้งน่ะครับ ไฟล์มัน .ram ผมลง real player แล้วมัน เปิดตัวโปรแกรม real ไม่ติด เลยใช้ Media Player Classic เสียงมันอู้อี้นะครับ ไม่ถูกใจ

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

ผมเจอแต่ทำให้เสียงดังชี้นอ่ะผมใช้เสียงมันเบาๆแม้จะเปิดเสียงสุด

Comment

Working...
                X