Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำทีครับ อยากลาก E7200+EP31 ไปให้ไกลๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำทีครับ อยากลาก E7200+EP31 ไปให้ไกลๆครับ

มือใหม่ครับ ไม่เคย OC เลยครับ

ลอง E7200+EP31 DS3L ไปได้แค่ 3.3 เองครับ

แนะนำทีอยากลากไปซัก 4 G กว่าๆ ครับ แนะนำที ขอบคุณครับ

SYSTEM
    E7200
    EP31 DS3L
    G.SILL 4 G PQ
    3870x2
    ICUTE 750 W

ดันให้
    รอท่านถัดไป ^^

Comment

แวะมาดันครับ-*-

Comment

7200@4.0@ep31 ไม่ง่ายๆ

Comment

Originally posted by zman View Post
          7200@4.0@ep31 ไม่ง่ายๆ
          งั้นผมคงเต็มที่แล้วซิครับ ถ้าเลี่ยนบอร์ดไปไกลกว่านี้ป่ะ P5E นะ

Comment

แนะนำ
            GA EP45 UD3R - 4290 ฿

500 x 9 ชิวๆ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
              แนะนำ
              GA EP45 UD3R - 4290 ฿

500 x 9 ชิวๆ
              คงหามือสองอ่ะ แต่ P5E แจ่มกว่าไหม

Comment

Originally posted by MSI View Post
                คงหามือสองอ่ะ แต่ P5E แจ่มกว่าไหม
                พอสูสี
                ถ้าได้ราคาถูกกว่า EP45 UD3R ก็น่าสนใจ
                แต่ต้องราคาถูกกว่า EP45 UD3R มือ1 นะถึงจะคุ้ม

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                  พอสูสี
                  ถ้าได้ราคาถูกกว่า EP45 UD3R ก็น่าสนใจ
                  แต่ต้องราคาถูกกว่า EP45 UD3R มือ1 นะถึงจะคุ้ม
                  P5E ก็เห็นขายกัน 4xxx อ่ะครับ แต่ EP45 มือสอง 3500++เอง
                  ตัดสินใจอีกที ขอบคุณครับ สำหรับคำแนะนำ

Comment

450*9 กดไปเลย ไม่ได้มันก็กลับค่าเดิมเองหละครับ

Comment

Originally posted by hazarachi View Post
                      450*9 กดไปเลย ไม่ได้มันก็กลับค่าเดิมเองหละครับ
                      กดไปแล้วครับ บูตไม่ได้เลย

Comment

4 กิก ได้แน่ๆ คู่นี้มีพี่ที่รู้จักใช้อยู่ได้ 4.5 เลย
                        ปรับไฟเท่าไร
                        ทดแรมเป็น 1:1 ไปก่อน
                        ความร้อนเท่าไร

Comment

ลากไปไกลๆ ยากนักก็ไล่บอร์ดไปไกลๆ แทนครับ อิอิ

Comment

บอดตัวนี้ 4.0 สบายนิ ทำไมไม่บูต ถูกวิธีป่ะ ลองทดแรม 1:1 ด้วยจิงับ 422*9.5 v 1.37-1.47 ไล่ๆดู

Comment

ท่านกำลังประสบปัญหาบูทไม่ขึ้นใช้หรือ ไม่ พอกันที แบบเดิม

อัดไฟไปหนักๆไปเลย
                              เพราะท่านอาจเจอ7200week พอๆกับผม 4.0 ไฟ1.5-1.65ไล่เอาท่าน เซงเป็ด มาก

Comment

Working...
                              X