Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำร้านรับตัดAcrylicหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำร้านรับตัดAcrylicหน่อยครับ

คือผมอยากจะตัดAcrylic แผงหน้าที่ติดพัดลมของตัวSunbeam Acrylic case 9 bayเพิ่มอ่ะครับ ไม่ทราบว่าที่ไหนพอจะรับทำมั้งครับ

ร้านทำป้าย หรือร้านขายพวกฟิวเจอร์บอร์ดพวกนี้ขายเป็นแบบชิ้นๆครับ วัดขนาดไปให้เค้าตัดให้เลยครับ(แถวบ้านท่านไม่มีเลยหรือ)

Comment

ถ้าอยากได้งานเนียนๆ ก็ต้องตัดโดยใช้ Water Jet หรือ CNC ครับ แต่ถ้าไม่อะไรมากทำเองก็ได้ครับ

Comment

ตรงสี่แยกวรจักรมีร้านนึง ผมจำชื่อไม่ได้แล้ว รับงานใหญ่ยันไปถึงโปรเจกนักเรียน ลองไปเดินดู หาไม่ยาก ร้านใหญ่ร้านเดียว เขียนแบบคร่าวๆใส่กระดาษไปอธิบายให้เขาฟัง บอกเขาว่าเป็นโปรเจกส่งครู จะได้ไม่โดนโขกมาก เอาฟิตติ้งติดมือไปให้เขาต๊าบเกลียวด้วย

Comment

ราคานักศึกษานี่เท่าไหร่คับ ผมกลัวบอกทำส่งครูกลัวเค้าจะไม่เชื่ออ่ะดิคับ ก็ดูหน้าตาผมดิ อิ อิ กำ

Comment

ขอบคุณครับเดี่ยวไปเดินดูครับ

Comment

ก้อพาน้อง ๆ นศ.สาว ๆ ไปซักคนบอกทำส่งอาจารย์ ร้านไหนเหงก้อต้องเชื่อ แง่บ ๆ

Comment

พาสาวๆไป อิอิ

Comment

Working...
                X