Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้จักการ์ดจอ ยี่ห้อ FORZA บ้าง ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้จักการ์ดจอ ยี่ห้อ FORZA บ้าง ??

ประกันของอะไรครับ ?? แล้วดีไหมครับ

ยังไม่เคยลองเหมือนกันครับ

แต่ประกันมัน L/T น่าสนใจเหมือนกัน

Comment

ใช้อยู่คับ 6200 256Mb ได้มาฟรีก็เลยไม่รู้ว่าดีหรือป่าว(พึ่งได้)

Comment

asys ครับ จากของเดิม AET ครับ รายละเอียดหาจาก google ได้ครับ มีเวบของเค้าเอง

มันมี 6200 128mb 128bit ด้วยนะครับ แต่หาซื้อยากพอควร เห็นแต่ 256mb 64bit
        ประกัน l/f เมื่อหยุดผลิตแล้วจะประกันต่อ 2 ปี สำหรับการ์ดจอนะครับ อย่าลืมตรงนี้ด้วย (เงื่อนไขของบริษัท หาอ่านจากเวบของบริษัทเค้าได้)

ศูนย์พันธ์ทิพย์ปิดแล้วนะครับ ศูนย์ใหญ่อยู่ที่ ซ.พัฒนาการ 20 (ไปยังไงผมไปไม่เป็น จะไปเคลมบอร์ด)

Comment

Working...
        X