Announcement

Collapse
No announcement yet.

Project 1 Case อครีลิคใส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Project 1 Case อครีลิคใส

สวัสดีครับทุกท่าน ขอฝากเนื้อฝากตัวกับทุกท่านด้วยครับในฐานะสมาชิกใหม่ และมือใหม่

แห่งวงการ MOD ฤกษ์งามยามดีประจวบเหมาะกับได้แผ่นอครีลิคมา 1 แผ่น หนา 5 มม.

ใหญ่เท่าแผ่นไม้อัดเลย เลยมีความคิดจะนำมา ยาวตัด สั้นต่อ ไม่พอซื้อใหม่

ทำของดีให้เสีย ทำเรื่องง่ายให้เป็นเรื่องยาก

ได้ลองเดินไปดูราคาของเคสอครีลิคที่ห้างดังประตูน้ำแล้ว ลมแทบจับ แพงได้ใจจริงๆ

เรามันก็ศิษย์มีครู ( แต่คนละสาขา ) อุปกรณ์ก็มีอยู่ตรงหน้า ขาดแต่เครื่องมือบางอย่าง

ที่มีแน่ๆ ก็ไขควง 1 ตัวละ 555+ นอกนั้นไม่มี ไว้เดี๋ยวค่อยๆ จัดหามาตามสเตป ( หายืม )

Project นี้ เป็นครั้งแรกอาจช้าหน่อยนะครับ ประกอบกับช่วงนี้งานค่อนข้างเยอะมาก

เฉพาะวันนี้วันเดียวก็ซัลโวไปราวๆ 1500 นัดแล้ว ( 9 มม. / 11 มม. / M856 )

วันพรุ่งนี้ตรวจสอบชนวนอีก 900 นัด - -* ยิงกันจนเป็นบ้า ( หูแตก ) กันไปเลย

( ผมรับราชการน่ะครับ ประจำอุโมงค์ยิงปืน หน้าที่คือยิงทดสอบกระสุนที่ผลิตหรือจัดซื้อ )

ก็แนะนำตัวมาพอสมควรแล้วครับ ไปดูรูปเบื้องต้นกันก่อนครับ

แผ่นอรีลิคตามที่ได้บอกน่ะครับ ใหญ่มากกกกกกกก หนา 5 มม.

อันนี้แถมให้ดูครับ จะพยายามมาอัปเดทความคืบหน้า หร้อมทั้งงานในหน้าที่ให้ชมกันนะครับ

รุ่นนี้เคยประจำการในกองทัพ US เลยนะครับ

ปืนไม่พังไม่เลิกครับงานนี้

ปืนที่ใช้ยิงทดสอบในวันนี้ เรียงตามความหล่อ M16A2 UZI M3 2 กระบอก ( เรียกรวมเลย )

เป็นปืนสมัยสงครามโลก ยังใช้ได้ดี นิ่มมากๆ ใช้กระสุน .45 และ 11 มม. 9 มม. เพื่อนเอาไปล้าง

ก็จะเริ่มลงมือตั้งแต่พรุ่งนี้เลยครับ กะจะซื้อมีดตัดอครีลิคก่อน ไม่รู้ว่า 5 มม. มันจะตัดได้ไหมนิ
    Last edited by Microtron; 15 Feb 2010, 17:33:35.

อิอิ มีขู่ เป็นทหารเหรอครับ ถึงมีพวกนี้ได้
    รอชมครับ

Comment

กัวสนิทกินจัง

Comment

หน้่ากลัวจัง

Comment

คลังแสง!!! จะรอดูนะครับ

Comment

ตัดอคลีลิคไม่ยากหรอกสำหรับท่าน ขีดเส้นแล้วสาดกระสุนตามเส้นเลย - -*โค้งเว้าตามใจท่านเลย

Comment

โหด

Comment

เขาพระวิหาร อยู่ดี สบายดีนะท่าน

Comment

Originally posted by hisoka28330 View Post
                  ตัดอคลีลิคไม่ยากหรอกสำหรับท่าน ขีดเส้นแล้วสาดกระสุนตามเส้นเลย - -*โค้งเว้าตามใจท่านเลย
                  555+++

Comment

โหดขิงๆๆ อิอิ

Comment

ง่าดหดของจริง

Comment

ไม่ต้องโชว์อาวุธก็ได้น้อง..

Comment

โหดจัง

Comment

ขอผมสัก กนะบอก จิ

Comment

เอาปืนสงคราม โลก ตัดอคลีลิค ^^^^^^^^^^

Comment

Working...
                              X