Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อ CPU ตัวใหม่ครับ รบกวนให้คำปรึกษาผมหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กำลังจะซื้อ CPU ตัวใหม่ครับ รบกวนให้คำปรึกษาผมหน่อยนะครับ

กำลังจะซื้อ CPU ตัวใหม่ครับ รบกวนให้คำปรึกษาผมหน่อยนะครับ อยากรู้ว่าระหว่าง
    Intel Core 2 Duo E4400 2.00 GHz กับ Intel Pentium D 925 3.00 GBz มันต่างกันมากไหมครับ และหว่างเจ้าสองตัวนี้ตัวไหนมันน่าใช้และตัวไหนมีประสิทธิภาพดีกว่ากันครับ รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ

E4400 ครับ แรงกว่า ประสิทธิภาพดีกว่า

Comment

Originally posted by paksa View Post
      กำลังจะซื้อ CPU ตัวใหม่ครับ รบกวนให้คำปรึกษาผมหน่อยนะครับ อยากรู้ว่าระหว่าง
      Intel Core 2 Duo E4400 2.00 GHz กับ Intel Pentium D 925 3.00 GBz มันต่างกันมากไหมครับ และหว่างเจ้าสองตัวนี้ตัวไหนมันน่าใช้และตัวไหนมีประสิทธิภาพดีกว่ากันครับ รบกวนช่วยชี้แนะหน่อยครับ ขอบคุณครับ
      เอาใว้ดูเป็นแนวทาง นะครับ (ผลเทส จาก ตปท. รวม 25 โปรแกรม)

Comment

Intel Core 2 Duo E4400 2.00 GHz ใสๆ ครับ

Comment

E 6420ได้ไหมครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนมากครับ

Comment

Working...
            X