Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรุ้อะครับ8800GtกับPCI-E HD4850 PALITใช้สำหรับเล่มเกมอันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรุ้อะครับ8800GtกับPCI-E HD4850 PALITใช้สำหรับเล่มเกมอันไหนดีกว่า

ให้มันเข้ากับAMD Athlon X2 6000+ cpu
    ASROCK ALIVENF6-VSTA mb
    ด้วยนะครับ แล้วถ้าเปน8800gtผมต้องเปลียนเมนบอดกะcpuเปนไรช่วยตอบด้วยครับ
    สำหรับเล่นเกมนะครับ

ให้มันเข้ากับ AMD ก็ต้อง ATI HD4850 แน่นอนครับ แรงกว่า เล่นเกมส์ดีกว่า ดูหนังก็ดีกว่า สีก็แจ่มกว่า

Comment

ถ้าเป็นเกมส์ใหม่ๆ 4850 ดีกว่าครับ และยิ่งที่ความระเอียดสูงๆ ยิ่งดีกว่าครับ

Comment

HD4850ดีกว่าครับ ไม่จำเป็นต้องเปลียนเมนบอดกะcpuใหม่ครับเครื่องท่านก็แรงอยู่แล้วครับ

Comment

HD4850 แรงกว่า
          ไม่ต้องเปลี่ยน เมนบอดกะcpu

Comment

Working...
          X