Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ามาอ่านทีคร้าบบผม+++++++++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ามาอ่านทีคร้าบบผม+++++++++

วันนี้กำลังจะไปสอย Geforce 9800 GTX+ ที่เซียร์ แต่มาสืบดูเครื่องตัวเอง

AMD Atlon 64X 3800+
    1GB DDR2-Ram
    120 GB HDD
    FDD 1.44
    DVD-RW 2ตัว
    power supply 450W Gview

ดูที่ power supply มันไม่มีสาย 6PIN ส่วนการ์ด 9800GTX+ มันต้องต่อไฟเพิ่มตั่ง2ปลั๊กแหนะ - * -
    แล้วก็ไม่แน่ใจด้วยว่า EVGA จะแถมสาย 6PIN มาให้ด้วย

แล้วสายไม่พอ อยากจะรู้ว่า มี power supply ตัวไหนที่ มีสาย 6PIN ราคา ไม่เกินพันมั่งอ่าคับ
    (งบประมาณชาติหมดไปกะการ์ดละ)

สภาพการเล่น ไม่เล่นบ่อยคับ นานๆทีเล่นเกมหนักๆ ส่วนใหญ่เป็นเกมออนไลน์

ช่วยทีนะครับ +++ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

สงสัยราคานี้ต้อง delux -*-

Comment

น่าจะเปลี่ยน Cpu เพิ่มแรม สักหน่อยก่อนจะดีกว่าไหมครับ

Comment

อื้มมม

Comment

power supply 450W Gview มีเสียวหุหุ

ผมว่าเพิ่ม ram อีก 1GB + power dulex 500w + 9600gt หรือ 4830 หรือ 8800gt ดีกว่า
          Last edited by toon ชาวโลก; 2 Nov 2008, 16:42:19.

Comment

เปิดติดป่าว นั่น

Comment

ไปสอย 9800GTX+ ร้านใหนมาครับ ยี่ห้ออะไรครับ

Comment

เข้ามาดูข้อมูล

Comment

Working...
                X