Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร่ำเรียนวิชาจัดสายใกล้จบแล้ว!ขอจัดโชว์อีกครับนะ งุงิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ร่ำเรียนวิชาจัดสายใกล้จบแล้ว!ขอจัดโชว์อีกครับนะ งุงิ

ร่ำเรียนวิชาจาก Overclock Forums มานานได้ประสบการมากมายเว็ปนี้สาระเยอะจริงๆ ทำให้เรามีความรู้เรื่อง คอม จากคนที่เหวอๆ อย่างผมกลายเป็นคนเหวอเข้าไปอีกเหอๆๆ กลายเป็นคนบ้าคอมไปซะงั้ง แต่ก็มีความสุขดี! งงมะอย่าถือสาเลยผมเป็นคนพูดจาไม่ค่อยรู้เรื่องใกล้จะบ้าเเว้ว หุหุ
    ไปดีกว่า ฝากดูรูปด้วยน๊า ไปละ ฟี้ววววววววววววววววๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    Last edited by sophon; 28 Jun 2009, 23:57:05.

สวยครับ

Comment

เรียบร้อยดีครับ

Comment

Originally posted by Graisornrajasri View Post
        สวยครับ
        •_•- งุงิ

Comment

ใช้ได้เลยครับ

Comment

Originally posted by aekshow View Post
            เรียบร้อยดีครับ
            ขอบคุงงับ +++++++ HDD ++++++ที่เห็นเหลือลูกเดียวอีกลูกโดนปลดประจำการไปแล้วครับทุกคน ++++++เพราะใช้ไม่เคยหมดเลยจิงๆเลยถอดไปใส่อีกเครื่อง
            เดี๋ยวคนเข้าใจผิด หาว่าเกรียนละแย่เลย หุหุ

Comment

สวยขอรับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ใช้ได้เลยครับ
                โอ้ พี่ Wikorn กินน้ำกินท่าก่อนครับ ผมได้ยินชื่อเสียงในการจัดเสปกแบบเนียนๆของพี่มานานแล้ววันนี้เจอตัวดีใจจัง วันนี้เดินเล่นมาถึง Modify Zone เลยหรอพี่ ขากลับเดี๋ยวให้ผมไปส่งนะพี่ งุงิ

Comment

Originally posted by ae86 View Post
                  สวยขอรับ
                  ขอบคุณมากมายครับ ได้ยินคำนี้ปลื้มทุกทีเลย

Comment

หล่อเร...งวดเน้ หะ หะ

Comment

Originally posted by boyd_747 View Post
                      หล่อเร...งวดเน้ หะ หะ
                      หลังจากลองผิดลองถูกมานานต้องให้มานได้อย่างงี้ถูกต้องที่สุดใช่ไหม ท่านรองพักนี้ไม่ค่อยเห็นเจอตัวเลย

Comment

ไว้ pm ไปขอคำแนะนำครับ

Comment

จบแล้ว ผม ให้เกรทA+ครับ จบหลักสูตร ข้ามเรียนปริญญาในการOVERCLOCKต่อไป

Comment

แจ่ม+โล่ง

Comment

เยี่ยมครับ

Comment

Working...
                              X