Announcement

Collapse
No announcement yet.

จัด PSU ให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัด PSU ให้หน่อยครับ

สเปค GALAWY GTX 275 +oc ที่เหลือ ตามลายเซ็นต์

ผมมีงบ ประมา๊ณ 3500 บาท ช่วยจัด PSU ให้ผมหน่อยนะครับ ( ขอแบบไฟเหลือๆหน่อยนะครับ ไม่เอาพอดีนะครับ) ขอบคุงครับ
    Last edited by loveme69; 5 May 2009, 23:27:37.

Icute 750 PRO 3250.

Comment

งบเท่านี้มีไอคุก 750w ละครับ

Comment

โอเคครับ จะได้ไปสอยมา ใช้คู่กัน
        ิอิอิ

Comment

ไม่ก็เพิ่มงบ สอยพวก TT650w ครับ ถ้า oc หนักๆ

Comment

ขอราคา + รูปภาพ หน่อยจ๊ะ จุ๊ฟๆๆ

Comment

ตัวนี้ก็แจ่มนะ ต่อได้ซัก 38-3900 แจ่มเลย
              http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=464836

Comment

ท่านครับ ไปค้นเจอกระทู้ ที่พวกท่านๆ เคยไปลงความเห็น TT 750W กับ Icute pro 900W ชักเริ่ม ลังเล - -*

Comment

ใช้กับ CPU อะไรละครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ใช้กับ CPU อะไรละครับ
                    ตามลายเซ็นต์

Comment

e8400 + galaxy gtx275+oc ครับ ที่เหลือตามลายเซนต์

Comment

ถ้ามีงบหรืองบถึงก็เล่น TT ชัวร์กว่าคับ รับรอง (เพราะผมใช้ 850w อยู่) อิอิ

Comment

งบนี้ไม่ค่อยมีอะไรถูกใจเลยรับ กับสเปคที่มี
                          ถ้าไม่เกินงบคงได้ ICUTE 750 ครับ

แต่เมื่ออาทิคย์ก่อนได้ลองเครื่องๆนึง GIGABYTE SUPERB 720W HDD x3 GTX260 DVDx2 Q9400 ผมว่าก็นิ่งดีนะครับ แต่ 3900 แหละ

18A 3เฟส ถ้าผมจำไม่ผิดนะมะนแปะไว้ที่ข้าง PSU ไฟ 12V บอด DFI เช็ตเจอ 11.92V แต่นิ่งมากนะครับ ขนาดโหลดเต็มที่แช่ ไฟก็ไม่ขึ้นไม่ลงมากนักครับ 11.92 เกือบตลอดครึ่ง ชม ผมว่าใช้ได้นะถ้างบไหว

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                            งบนี้ไม่ค่อยมีอะไรถูกใจเลยรับ กับสเปคที่มี
                            ถ้าไม่เกินงบคงได้ ICUTE 750 ครับ

แต่เมื่ออาทิคย์ก่อนได้ลองเครื่องๆนึง GIGABYTE SUPERB 720W HDD x3 GTX260 DVDx2 Q9400 ผมว่าก็นิ่งดีนะครับ แต่ 3900 แหละ

18A 3เฟส ถ้าผมจำไม่ผิดนะมะนแปะไว้ที่ข้าง PSU ไฟ 12V บอด DFI เช็ตเจอ 11.92V แต่นิ่งมากนะครับ ขนาดโหลดเต็มที่แช่ ไฟก็ไม่ขึ้นไม่ลงมากนักครับ 11.92 เกือบตลอดครึ่ง ชม ผมว่าใช้ได้นะถ้างบไหว
                            ความรู้แน่นจิงๆ แบ่งมาให้ผมมั่งก็ได้นะ แล้วก็สอนผมเรื่องดู 18A 3 เฟสอะไรของท่านหน่อยจิ

ขอบคุณคับ

Comment

คือ ผม ลังเลอ่ะคับ ตอนนี้ เพิ่มงบเป็น 4500 จะเอา psu ตัวไหนดีครับ....

1. iCute TiTaNium Pro 900W

2. ThermalTake ToughPower 750W

--ขอเห็นผลด้วยนะครับ--

Comment

Working...
                              X