Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ram ยี้ห้อ Apacer เวอค์มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ram ยี้ห้อ Apacer เวอค์มั้ยครับ

Ram ยี้ห้อ Apacer เวอค์มั้ยครับ พอดีไปเห็นราคา แล้วซีดด์ เลยอ่ะ
    2Gb / 800 แผงเดียวนะ ราคา 1500 เอง ท่านว่า ยี้ห้อนี้ คุ้มมั้ยครับ

ก็ OK ครับ
    ผมก็ใช้ทั้ง PC และ NB(แต่ก่อนนะ ตอนนี้ใช้ 4G ยี่ห้ออื่นละ)
    PC ปล่อย bit 24 ชม. ครับ 555+ นิ่งๆ ไม่ได้ oc อะ

Comment

ใช้งานเดิมๆ ยี่ห้อไหนก้อเหมือนๆกันครับ ดูประกันไว้ก่อนละกัน

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ก็ OK ครับ
        ผมก็ใช้ทั้ง PC และ NB(แต่ก่อนนะ ตอนนี้ใช้ 4G ยี่ห้ออื่นละ)
        PC ปล่อย bit 24 ชม. ครับ 555+ นิ่งๆ ไม่ได้ oc อะ
        เง้อออออ กดพร้อมกันเยย 4ทุ่มเป๊ะๆ

Comment

ไม่ลากแบบบ้าพลัง หรือหวังว่ามันจะแรงตามก้น D9 ก็โอเคครับ ใช้งานได้ดีทีเดียว

ว่าแต่ ราคานี้ ร้านไหนครับ

Comment

ถ้าผมจำไม่ผิดนี่ Apacer มันก็ เทือกเถาเหล่ากอก่ะ Acer นิครับ

ผมว่ามันก็โอเคนะครับ ใน NB ผมก็ ยี่ห้อนี้

Comment

ถ้าไม่ OC ยี่ห้อไหนก็เหมือนๆกันละคร้าบ^^

เเต่นี่ห้อนี้มันถูกจิงๆอะ

Comment

Working...
              X