Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยนตัวเคสเปล่าๆ ต้องลง windows ใหม่หรือเปล่า (ขอบคุณครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยนตัวเคสเปล่าๆ ต้องลง windows ใหม่หรือเปล่า (ขอบคุณครับ)

สวัสดีครับพี่ๆเพื่อนๆสมาชิก ผมรบกวนสอบถามเรื่องเคสนิดหน่อย คือผมต้องการจะเปลี่ยนตัวเคสเก่าที่ใช้อยู่ ผมกำลังจะซื้อ Case ยี่ห้อ Gview มาเปลี่ยนของเก่าที่ใช้อยู่ ไม่ทราบว่าจะต้องลง windows ใหม่หรือเปล่าครับ? (คือถอดพวก cpu,m/b,harddisk,RAM อื่นๆในเคสเก่า มาใส่ตัวเคสใหม่น่ะครับ)

ขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยครับ (ไม่งงคำถามนะครับ)

ไม่ต้องครับ

Comment

ไม่ต้องเช่นกันครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
        ไม่ต้องครับ
        ขอบคุณครับพี่

Comment

ไม่ต้องลง Window หรอกครับ

ถ้าเปลี่ยนเคสใหม่ แล้วต้องลงวินโดวใหม่ คงวุ่นวายน่าดู

Comment

ุถ้าไปเจอช่างหลอกฟัน จะบอกแนวๆว่าเปลี่ยนอุปกรณ์ต้องลง Window ใหม่นะ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
              ุถ้าไปเจอช่างหลอกฟัน จะบอกแนวๆว่าเปลี่ยนอุปกรณ์ต้องลง Window ใหม่นะ
              เสียตังฟรีเลยแบบนั้น

Comment

แ้ล้วเดียวจะมีคนถามว่าเปลี่ยนเมาส์ต้องลงวินโดว์ใหม่ไหม 55

Comment

Originally posted by bunyawat View Post
                  แ้ล้วเดียวจะมีคนถามว่าเปลี่ยนเมาส์ต้องลงวินโดว์ใหม่ไหม 55
                  กำครับ แบบนั้นก็เกินไป^^

Comment

55+

Comment

Working...
                    X