Announcement

Collapse
No announcement yet.

eacan a200 กะ xf-5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• eacan a200 กะ xf-5

เป็นคุณ ซื้ออะไรดีกว่าครับ เพราะเห็น 2850 เองอ่ะ แต่ xf-5 มัน 2.1 แต่

ผมฟังเพลงโดยเฉพาะครับ เลือกไม่ถูกอ่ะ อยากได้ 5.1 มาลองฟังเพลงดู -*-
    Last edited by reezabza; 1 Sep 2008, 16:35:36.

http://advice.computerok.co.th/~advi.../normal_price/

Comment

ลองไปฟังเปรียบเทียบกันดูก่อนตัดสินใจจะดีกว่านะ

Comment

ผม

อยู่

ปัตตานี

หาที่

ฟัง

ไม่ได้

แว้ววว

-*-

Comment

xf -5 โลดครับ

Comment

Originally posted by leahlover View Post
            xf -5 โลดครับ
            ครับผม

ขอเสียงท่านต่อไปเลยครับ

Comment

Originally posted by reezabza View Post
              ผม

อยู่

ปัตตานี

หาที่

ฟัง

ไม่ได้

แว้ววว

-*-
              อยู่ปัตตานีแถวไหนหรอครับ เอาEACAN 4200W. (A-200)ก่อนดีกว่า

Comment

ในเมืองครับ ผมอยู่สะบารัง

Comment

xf5 อิก 1

Comment

ตามนั้นครับ A200 สู้ Xf-5 ไม่ได้ ในเรื่อง รายละเอียด ของเสียง แต่เบส พอๆๆกัน Xf-5 เสียง กลาง แหลมจะ ใส กว่า A200 มาก A200 เสียงมันแข็งๆๆยังไงไม่รู้ เปิด ความความดังอ่าได้ แต่จะเปิดเอา ฟริว ตามเพลงคงไม่ไหว ถ้าเทียบ กับ Xf-5 นะ

เรื่อง เบส โดย การดีไซ ของตู้ที่ต่างกัน A200 จะหนักแน่นกว่า (เจอบางเพลง เบส กระพือ เซง ไม่มี คัดออฟ) เอาไว้ฟังเพลง พวก Hiphop popdance พิมถูกเปล่าวะ 5 5 5 Xf-5 ด้วยเบส ที่เปิด จะได้เสียง นุ่ม ลึก ฟังพวก Pop jezz Rock ก็แจ่ม ...มั่ง

ทั้งหมดนี้ ขึ้น อยุ่กับ หู ใครหูมันนะ ต้องลองไปฟังเอง
                    ทั้งหมดนี้ต้องเอา ซาวการ์ดเข้าช่วย ฟังเพลง 2zs มีเบสบูส กับ คัดออฟ ช่วยลำโพงได้เยอะ
                    X-fi music ต้อวเลือกเพลงที่มี คุณภาพนิดหน่อย ไม่งั้น เบส กระพือ
                    Last edited by ZeeDZAAZ; 1 Sep 2008, 19:16:14.

Comment

Originally posted by sc View Post
                      อยู่ปัตตานีแถวไหนหรอครับ เอาEACAN 4200W. (A-200)ก่อนดีกว่า

แล้วคุณล่ะ

Comment

Working...
                      X