Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหนูหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหนูหน่อยค่ะ

คือว่าหนูไปกดลบไดร์เวอไปอะค่ะ
    แล้วหาไดร์เวอลงไม่ได้อะค่ะ
    ตอนนี้เล่นเกมก็ไม่ได้
    จอภาพกระตุกมากๆๆเลยค่ะ
    หนูใช้ GeForce Go 6100 อะค่ะ
    ไม่ทราบว่าต้องทำไงหรอค่ะ

ขอบคุณมากๆๆค่ะ

หนูจ๊ะ หนูใช้ Notebook หรือ PC ล่ะจ๊ะ พี่จะได้หาให้ถูก ^ ^

Comment

ใช้โน้ตบุคค่ะ asus z99mseries
      NVIDIA GeForce Go 6100
      win xp
      ค่ะเอาข้อมูลอะไรอีกบอกเลยนะค่ะ
      หนูไม่อยากเอาโน๊ตบุคไปซ้อมอะ
      ครั้งที่แล้วเอาไปซ้อมหนูซ้อมไปเกือบๆๆ2เดือน
      เข็ดและค่ะนานมากๆๆ
      Last edited by salormoon; 28 Nov 2008, 19:40:26.

Comment

Asus เค้ามีแผ่น driver มาให้ครับลงจากแผ่นได้เลยเลือกเฉเพาะ Display ครับ

Comment

ขอบคุณมากเลยค่ะสำหรับข้อมูล
          หนูจะไม่ลบผิดอีกแล้วค่ะอิอิ

Comment

ลง ไดรเวอชิปเซตด้วยนะครับ Nvidia Nforce ไดรเวอ SM Bus controller ยังไม่ได้ลง

Comment

Working...
            X