Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ เรื่องการ์ดแลน 2 ตัว ใช้พร้อมกันยังไงให้ตัว 1เข้าเน็ต ตัว 1ไว้โหลดบิท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ เรื่องการ์ดแลน 2 ตัว ใช้พร้อมกันยังไงให้ตัว 1เข้าเน็ต ตัว 1ไว้โหลดบิท

สมมติมีการ์ดแลน หลายตัวในเครื่องเดียว เน็ตคนละสายเลย แต่อยากใช้พร้อมกันทั้งสองตัว เช่น

ใช้โปรแกรม IE ใช้การ์ดตัวแรก
    ใช้ Firefox ใช้การ์ดตัวที่สอง
    โหลดบิท ใช้การ์ดตัวที่ สาม เป็นต้น
    พอมีโปรแกรมอะไร หรือ วิธีเซ็ตยังไงมั้ยครับ

ไม่แน่ใจนะ อาจเป็น วงนอก กับวงใน เคยใช้กับ isa อยู่

Comment

แสดงว่าไม่มีโปรแกรม หรือ วิธีเซต

Comment

เครื่องเดียวคงทำไม่ได้ แต่ถ้ามีหลายเครื่องหรือใช้ vmware หรือ linux config ดีๆได้ครับ

Comment

Working...
        X