Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASSANSIN CREED ..BROTHERHOOD ด่านนี้ไปไง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASSANSIN CREED ..BROTHERHOOD ด่านนี้ไปไง..

ตามรูปนะครับ..
    Attached Files

เดินถือของ (กล่องในรูป ) ไปส่งครับ
    สั่งเกตุตรง Suspicion Level มุมซ้าย
    ถ้าขีดมันขึ้นไปด้านขวาเยอะๆ คือ ผิดทาง

สังเกตุจากคำพูดของ ทหารที่เดินตามเรามาก็ได้...........ลองดูครับ

Comment

ต้องถือกล่องไปด้วย และถ้าวิ่งไปชนคนกล่องตกพื้นให้ก้มเก็บกลับมาด้วย

สังเกตดีๆถ้าเราเดินไปผิดทางทหารจะเริ่มสงสัยเราให้เดิน ย้อนกลับมาแล้วไปอีกทางถ้าไม่ถูกสงสัยก็แสดงว่าเดินถูกทางแล้ว

Syn 100% ต้องเดินไปถึงเป้าหมายภายใน 3 นาทีนะจ๊ะ

Comment

เปิดแผนที่ดูครับ จุดหมายมันจะให้เราไปส่งที่สะพาน จำได้ว่าจะเป็นสะพานอันตรงกลาง ที่ไม่ใช่สมาคมนักฆ่านะครับ

เป็นสะพานอีกทีนึง จุดหมายมันคือตรงสะพานนะครับ เปิดแผนที่แล้ว ต้องลองๆเดินไปถึงจะผ่าน ถ้าเดินผิดก็ตามท่านบนบอกครับ ทหารมันจะสงสัย

ให้ลองเปลี่ยนทางใหม่

Comment

ผมขำด่านนี้มากครับ
          อย่างเช่นเวลาเราเดินถูกทาง ทหารมันจะคุยกันประมาณว่า "วันนี้จะมีปาร์ตี้น่ะ แทบจะรอไม่ไหวแน่ะ" หรือ.. "อา..ใช่ละ ทางนี้แหละ"
          หรือว่าถ้าเราเดินผิดทาง ทหารมันจะคุยกันประมาณว่า "เอ.. ท่านเป็นอะไรไปนะวันนี้ดูแปลกชอบกล.."

Comment

ทั้งด่านจำได้แต่
            I wish they let us go inside .. - -

Comment

-ขอบคุณทุกๆท่านครับ....

Comment

Working...
              X