Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งเล่น COD 4 จบครับ สะเทือนใจมากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งเล่น COD 4 จบครับ สะเทือนใจมากๆ

ลงเกมส์มาเป็นปีแล้วครับ เพิ่งจะมีโอกาสเล่นจบ สะเทือนใจมากๆตอนจบครับ ทั้งดนตรียังเข้ากับอารมเราตอนนั้นมากๆ สงสารเพือนเราครับ ตอนที่มันโดนยิงตายครับ แต่ที่หลายๆท่านบอกว่า กัปตับ Price ตายผมว่าไม่น่าจะตายนะครับ เพราะหลังจากส่งปืนมาให้เราแล้ว ภาพก็ตัดไปจากกัปตัน Price ทันทีครับ ไม่แน่ใน COD 5 น่าจะมี กัปตัน Price มาอีกนะครับถ้ายังไม่ขาดใจตายไปซะก่อน

เอ่อ... มาบอกเล่าความรู้สึกสินะครับ

ผมว่าไปเศร้ากับพระพี่นาง ดีกว่ามั้ง- -

Comment

ผมปิติมากกว่าครับตอนนี้ที่พระองค์เสด็จคืนสวรรค์แล้ว

อ้าว COD 5 มาแล้วหรอครับลืมดู
      Last edited by oil_metal; 16 Nov 2008, 16:29:06.

Comment

ภาค WAW ไม่มี Price นะครับ เพราะคนละผู้ผลิตกันครับ หุหุ

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
          ลงเกมส์มาเป็นปีแล้วครับ เพิ่งจะมีโอกาสเล่นจบ สะเทือนใจมากๆตอนจบครับ ทั้งดนตรียังเข้ากับอารมเราตอนนั้นมากๆ สงสารเพือนเราครับ ตอนที่มันโดนยิงตายครับ แต่ที่หลายๆท่านบอกว่า กัปตับ Price ตายผมว่าไม่น่าจะตายนะครับ เพราะหลังจากส่งปืนมาให้เราแล้ว ภาพก็ตัดไปจากกัปตัน Price ทันทีครับ ไม่แน่ใน COD 5 น่าจะมี กัปตัน Price มาอีกนะครับถ้ายังไม่ขาดใจตายไปซะก่อน
          รู้สึกว่ามันจะอากาศหนักนะเนี้ย...

Comment

สะเทือนใจจริงๆต้อง Brothers in arms ครับ ซึ้งโคตรๆอ่า

Comment

สะเทือนใจจริงๆต้อง BIKO ครับ ซึ้งโคตรๆอ่า

Comment

โอแม่จ้าวววววววววววววว

Comment

เล่น COD2 สิครับ Cpt.Price รอด

Comment

ภาค 5 จะไปมีกัปตัน Price ได้ไงครับ

ไม่เกี่ยวกับเรื่องผู้ผลิต

แต่ในเกมมันคนละยุคกันเลย ภาค 5 กัปตัน Price ยังเป็นสเปิร์มอยู่เลยมั้งครับนั้น

Comment

COD : World at War มันใช่ภาค 5 ซะที่ไหน

Comment

สะเทือนใจจิงๆคับ GRID Online เพื่อนพ้องหายหน้ากันหมม

Comment

Originally posted by BomberXIII View Post
                          ภาค 5 จะไปมีกัปตัน Price ได้ไงครับ

ไม่เกี่ยวกับเรื่องผู้ผลิต

แต่ในเกมมันคนละยุคกันเลย ภาค 5 กัปตัน Price ยังเป็นสเปิร์มอยู่เลยมั้งครับนั้น
                          แต่กัปตัน Price โผล่ในภาค 2 นะครับ มันก็คนละยุคเหมือนกันนะ

Comment

ภาคแรกก็มีนะคับ กัปตัน Price เราไปช่วยมาจากบ้านฮิตเลอร์

Comment

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                              ภาคแรกก็มีนะคับ กัปตัน Price เราไปช่วยมาจากบ้านฮิตเลอร์
                              ถูก

Comment

Working...
                              X