Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ true 8mb แล้วแถม true wifi2mb เข้ามาทีคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ true 8mb แล้วแถม true wifi2mb เข้ามาทีคับผม

ผมขอซื้อ id trueได้ไหม หรือไม่ก็มาต่อรองทีคับ ราคาคุยกันคับผม ตอนนี้ wifiที่แถมกับ NB หมดวันนี้แล้วคับ

ไม่มีเน็ตเล่นคับผม

เอ่อ ขอรบกวนถามหน่อยนะครับ พอดีเพิ่งขอเบอร์ทรูใหม่ไป รช่างมาติดคู่สาย
    วันพุทธน่ะครับ ใช้ได้ 8 Mb แถม wi-fi 2 Mb wi-fi นี่มันแยกเลยหรอครับ
    ได้มาผมก็ไม่รู้จาใช้กับอาราย งิงิ

Comment

ผมว่าแยกนะคับ เสนอมาให้ผมไหมคับ หลังไมค์ได้คับ ผมหมดวันนี้แล้วนะคับ เวงเลยไม่มีเน็ตเล่น

Comment

ไม่มีใครใช้เลยหรอ เห็นเอามาโชว์กัน จัง

Comment

2 เมะ wifi 1 เมะ อยุ่เรย

Comment

จะมีไหมน้อ

Comment

ทรูมันมีสมัครฟรี wifi อยู่แต่ได้แค่ 64Kb ถ้าท่านไม่มีใเน็ตช้ก็ใช้ free wifi ไปก่อนก็ได้ครับ

Comment

account Internet กับ wifi มันอันเดียวกันครับ....แต่ผมใช้ 5 mb นะ 8 mb มันเกินความจำเป็น

Comment

Originally posted by tonz View Post
                  account Internet กับ wifi มันอันเดียวกันครับ....แต่ผมใช้ 5 mb นะ 8 mb มันเกินความจำเป็น
                  confirmed
                  ถามมาแล้ว ผมก็ใช้ 5 เมก

เค้าจะให้เราใช้ acc. เดียวกันครับ
                  คือถ้าเนตที่บ้านยังต่ออยู่ ไวไฟ ก็มิอาจใช้รหัสเดียวกันเข้าได้

สมัครไปมะวาน มะไหร่จะได้หว่าา

Comment

มันไม่แยกนะครับ ผมใช้มานานแล้วตั้งแต่3mแล้วมันแถมwifiด้วย ตอนนี้พึ่งอัพไป8mก็เหมือนเดิมครับไม่แยก

Comment

ผมก็เคยใช้น่ะครับ มันต้องใช้Acc.เดียวกันถ้าเอาไปเล่นWifi เนตที่บ้านมันก็จะถูกตัด

Comment

ถามที่ SHOP TRUE มา เค้าบอกว่า ใช้พร้อมกันทั้ง 2 อย่างไม่ได้ค่ะ
                        .
                        .
                        .

แปร่ววววว.....

Comment

อือ ถ้าใช้ได้ก็ เสียลูกค้าสิ - -

Comment

เมื่อวานไปที่ ชอปทรูสอบถามเรื่องขอเพิ่มสปีด ของเดิมอยู่ที่2 MBจะเปลี่ยนโปรฯเป็น 8 MB +Wi-Fi 2 Mb ที่กะลังโฆษณาอยู่ใน ราคา1,199 ._
                            ทางเจ้าหน้าทรูก็ได้ขอเบอร์โทรเราเพื่อเช็คว่าในเขตพื้นที่ที่ให้บริการ หลังจากได้เช็คดูปรากฎว่าพื้นที่ให้บริการแถวบ้านบริการได้แค่ 4 MB เท่านั้นเอง ???.??..(บ้านอยู่ในเขตกรุงเทพแท้ๆ) แล้วที่โฆษณาว่า 8 Mb มันเกินจริงไปป่าว????? เลยอยากทราบว่ามีใครเปลี่ยนไปใช้ 8MB บ้างรึยังครับ มันมีจริงเหรอ 8MB

Comment

เปลี่ยนแล้วคับ 8m ชัวคับ แต่ local นะ

Comment

Working...
                              X