Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครทราบมั่งครับ ว่าสายลำโพงตัวผู้ 2 ตัวมีขายที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครทราบมั่งครับ ว่าสายลำโพงตัวผู้ 2 ตัวมีขายที่ไหน

ใครทราบมั่งครับ ว่าสายลำโพงตัวผู้ 2 ตัว ที่ใช้กับ MMS460 มีขายที่ไหนบ้างครับ

สายแบบนี้อ่าครับ

และถ้าจะประกอบแบบใช้สายดีๆที่ไหนรับทำมั่งครับ

ผมไปเดินหาที่บ้านหม้อและคลองถมมาแล้วครับ ไม่มี
    แต่ไปเจอร้านที่รับทำสายมาครับ ที่บ้านหม้อผมสั่งท ำไปทั้งหมด 3 เส้นๆละ 2 เมตร ราคาก๋ประมาณ 600 บาท
    ค่าสายเมตรละ 50 บาท(สายใหญ่มากขนาดเท่าปากกาลูกลื่น)
    ค่าหัวแจ็คอันละ 20 บาท
    ค่าแรง ไม่รู้เท่าไหร่
    ค่าแม่เหล็กสำหรับทำเป็นตัวลดสัญาณรบกวนอันละ 25 บาท
    ส่วนรูปภาพผมจะนำมาโพสให้ดูทีหลังแล้วกันครับ

Comment

ตามข้างบนเลยชัวร์สุด เคยสั่งทำบ้างแล้วครับ แต่บางทีผมก็ว่าแพงหน่อยๆนะ แต่ทำงัยได้หละ....

Comment

ผมไปเดินหาที่บ้านหม้อและคลองถมมาแล้วครับ ไม่มี
        แต่ไปเจอร้านที่รับทำสายมาครับ ที่บ้านหม้อผมสั่งท ำไปทั้งหมด 3 เส้นๆละ 2 เมตร ราคาก๋ประมาณ 600 บาท
        ค่าสายเมตรละ 50 บาท(สายใหญ่มากขนาดเท่าปากกาลูกลื่น)
        ค่าหัวแจ็คอันละ 20 บาท
        ค่าแรง ไม่รู้เท่าไหร่
        ค่าแม่เหล็กสำหรับทำเป็นตัวลดสัญาณรบกวนอันละ 25 บาท
        ส่วนรูปภาพผมจะนำมาโพสให้ดูทีหลังแล้วกันครับ

Comment

Working...
        X