Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์เต้น ที่ ใช้ แผ่นเหยีบบ มีอะไรบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกมส์เต้น ที่ ใช้ แผ่นเหยีบบ มีอะไรบ้าง

อยากทราบ ว่า เกมส์เต้น ที่ สามารถใช้ แผ่นเหยีบบ ได้ มีเกมส์ อะไรบ้าง คับ

พวก DDR ของ PS1 PS2 ไงครับ หรือไม่ก้พวก เกมเต้นออนไลน์ ก็น่าจะใช้อุปกรณ์ร่วมกันได้...

Comment

ผมเคยเอามาเล่นวินนิ่ง
      หนุกดีนะ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
        ผมเคยเอามาเล่นวินนิ่ง
        หนุกดีนะ

ผมเคยลองเอามาเล่นกับ Biohazard แต่ไม่เวิร์กแฮะ

Comment

หากเป็นของ Pc ก็มีเกม Super Dance Online อ่ะครับ

Comment

ผมเคยเอามาเล่นกับ เกม อินเตอร์เนชั่นแนล แทร็ค แอนด์ ฟิลล์...หรือเกมวิ่งแข่ง ของโคนามินั่นแหละ ผลคือ เหนื่อยและฮาดีครับ....55555

Comment

Originally posted by Yoshimitsu View Post

ผมเคยลองเอามาเล่นกับ Biohazard แต่ไม่เวิร์กแฮะ
              ทำท่าทางประกอบด้วยจะเพิ่มความสนุก20%

Comment

ง่ะ เอามาใช้ร่วมกันได้ด้วย รึ น่าหนุก

Comment

ว่าจะเอามาลองเล่นกับ SexyBeach3 หรือ Biko3 ดู เผื่อจะได้เปลื่ยนรสชาติมั่ง

Comment

ใชัด้วยกันได้นะ เคยเอาไปเล่นเกมส์อื่นเหมือนกัน

Comment

Originally posted by คิม View Post
                      ว่าจะเอามาลองเล่นกับ SexyBeach3 หรือ Biko3 ดู เผื่อจะได้เปลื่ยนรสชาติมั่ง
                      หึหึ

Comment

Working...
                      X